xin tư vấn bàn ghế cho dân mmo

shival

Hero
Reactions
298
MR
0.076
thưa các bác hiện nay em đang chơi mmo mà ngồi bệt không có bàn ghế gì hết:(. giờ mới quay lại sài gòn không biết ở sài gòn chỗ nào có bàn ghế hợp cho dân mmo không ạ. em nghĩ là cái bàn cũng phải khá to thì mới vừa được 2 cái máy bàn và 1 laptop . không biết ở đâu có mẫu mã đẹp không. nếu ai có mẫu nào đẹp hoặc thiết kế được thì share hình ảnh cho em với:D để em đi đặt. à em thì chỉ cần cái bàn nó đơn giản là được ko cần phức tạp. hihi cám ơn các bác đã ghé thăm togic:D

Thánh phụ thuộc là đây :D

mình mua 1 cái bàn lap top , để màn với bàn phím lên bàn , case chỗ khác, nằm dựa vào góc tường , có kê 1 cái chăn , khá thoải mái , chẳng đau lưng bao h , bao h mệt thì lăn ra ngủ tầm 30 phút :D , chăc ko trĩ dc vì ko ngồi bao h , toàn nằm , tính ra 1 ngày nằm trên giường 23/24 :D

Bàn chữ L cỡ lớn là đẹp phù hợp đặt 2 màn desktop và 1 laptop :D

ghế thì ghế nào cũng được tùy túi tiền, nhưng nên mua ghế xoay, đừng mua ghế chân quỳ. lúc mỏi xoay xoay đỡ mỏi :D

thế thì tiền gõ capt cái điều hòa ăn hết trơn :D

mình mua 1 cái bàn lap top , để màn với bàn phím lên bàn , case chỗ khác, nằm dựa vào góc tường , có kê 1 cái chăn , khá thoải mái , chẳng đau lưng bao h , bao h mệt thì lăn ra ngủ tầm 30 phút :D , chăc ko trĩ dc vì ko ngồi bao h , toàn nằm , tính ra 1 ngày nằm trên giường 23/24 :D
ý tưởng của bác em rất thích bác chụp show hình lên cho anh em học hỏi với:D
Ngồi nhiều là chủ yếu nên theo phong cách Gaming đi cậu.

Đơn giản thôi. Không qua cầu kì đâu. Như thế này là okay rồi :)

View attachment 58003 View attachment 58005 View attachment 58006 View attachment 58007
rồi em gặp phải đại gia gaming thật sự rồi @@:D.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,540
170,633
Latest member
pst
Back
Top Bottom