• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Xin trang web lấy vps free

thienkim

Junior
Reactions
28
MR
0.000
ai biết chỉ mình dùm với. trang lấy vps free không cần visa thời gian 24h trở lại cũng được.
cảm ơn nhiều

không biết thì thôi dùng nói. tuần trước t dùng trang đăng ký vps free dùng 24h. h nó hết rồi
Ý là những cái này có thì người ta cũng không cho bác đâu mà xin, như bác tìm đc trang đó là bác im lặng bác dùng, h k dùng đc nữa mới lên đây xin =)). ý sâu xa nữa là bác tự tìm tòi ấy chứ đừng có cái gì cũng xin :D

Ý là những cái này có thì người ta cũng không cho bác đâu mà xin, như bác tìm đc trang đó là bác im lặng bác dùng, h k dùng đc nữa mới lên đây xin =)). ý sâu xa nữa là bác tự tìm tòi ấy chứ đừng có cái gì cũng xin :D
oh. t ghost máy tính nên quên cái tên nươc ngoài để tìm. nên hỏi 4rum xem có ai lòng tốt không.
biết là k có hi vọng họ đưa rùi

oh. t ghost máy tính nên quên cái tên nươc ngoài để tìm. nên hỏi 4rum xem có ai lòng tốt không.
biết là k có hi vọng họ đưa rùi
có dùng 1 mình tới lúc cần thì lại hỏi xin :D xin không được quay ra bảo forum chả có ai là người tốt :D

:D xin hay thế :D cho mình xin với :D

getfreevps.com

Code:
Free 1 Day trial

Select a package and configure it on the next step.
Currency:
Free

Starting at
$0.00

Free one day trial period

Guaranteed Memory 512 MB
    Burst Memory 1024 MB
    1x Vcore
    30 GB Raid 10 Storage
    Unlimited Premium Traffic
    1 IP Address
VPS giờ rẻ,có đáng bao nhiêu đâu,thời gian bạn kiếm cũng quá tiền mua hay thuê.

my.qstack.advania.com
Chừng nào nó có cổng payment thì khỏi xài free nhé cập

my.qstack.advania.com
Chừng nào nó có cổng payment thì khỏi xài free nhé cập
thằng này đâu tạo VPS được nữa đâu

/ Hóng nào . 1,5 $ 1 tuần mà nó bán sl 10 ........ vps việt thì tù. .trước thue con vs 30G ram cab mạng Fiber . 1T . 16 lõi. sài PTC sướng vê lù..

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,994
171,046
Latest member
thesobernight
Back
Top Bottom