• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Request Xin Tool scan user/pass SSH

kuanh01

Hero
Reactions
475
MR
0.073
Em có tool scan user/pass thì 1 cái hỏng một cái chạy quá chậm thỉnh thoảng lại đơ. Giờ cầm 1 đống Ip không biết làm sao.
Bác nào có tool scan user/pass ssh thì cho em xin với.

hóng luôn, hôm trước có 1 bác share cho server chạy lazy mà chẳng biết làm gì tiếp theo nên để đấy ngồi ngắm

hóng !!!:rolleyes::rolleyes::rolleyes::rolleyes:

chạy layzy xong có luôn user và pass mà

Mình không chạy tool lazy. tool của mình chỉ scan ra ip thôi :( còn user với pass nữa.
Mua tool đi cậu :D

Đợi thím dc unban... đóng bảo hiểm thì ủng hộ ngay thôi. Ít gì mình cũng chạy vài cái tool của cậu thấy cũng khá ổn. Có bản trial thì send đi. :D
thực ra tool cậu ấy tớ crack đc :(
nhưng k thích cách bán xong rồi mang con bỏ chợ @@

thực ra tool cậu ấy tớ crack đc :(
nhưng k thích cách bán xong rồi mang con bỏ chợ @@
Chuyện trước kia mình không quan tâm lắm :D khi người ta đóng bảo hiểm rồi thì trách nhiệm sẽ khác. Với lại nên cho người khác cơ hội sửa sai chứ, mà không dùng tool người này thì dùng tool người khác cũng không sao trên này nhiều dịch vụ mà

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,954
171,025
Latest member
Rakupet16

Most discussed of week

Most discussed of week

Back
Top Bottom