Help Xin tool scan IP Location

hamducbuon

Junior
Reactions
19
MR
0.002
Xin chào các bạn,

Hiện tại mình có 1 list IP không rõ của nước nào, vậy có công cụ nào check nhiều IP cùng 1 lúc.
Nhẹ mà nhanh không ạ ? Hoặc công cụ nào check SSH mà khi check dù sai user or hoặc vẫn phát hiện ra IP đó là của nước nào, City, Zip Code,...

Ai cho cho mình xin với ạ.
Cảm ơn các bạn đã đọc tin.

Đề nghị vào box tool or proxy.
Khuyên thớt nhé mấy thứ đơn giản như thế này thì search gg cũng có. Đừng lười tới mức đi lập topic chờ người rep trong lúc đó thớt đi search thì ra lâu rồi!

Đề nghị vào box tool or proxy.
Khuyên thớt nhé mấy thứ đơn giản như thế này thì search gg cũng có. Đừng lười tới mức đi lập topic chờ người rep trong lúc đó thớt đi search thì ra lâu rồi!

Cảm ơn bạn đã quan tâm ! Thật sự mình đã search trước khi lập topic này nhé bạn.
Mình có search Google nhưng số lượng mình check nó tới hơn 5k IP... Vì vậy, mình mới đăng hỏi.

Cảm ơn bạn 1 lần nữa.

Cảm ơn bạn đã quan tâm ! Thật sự mình đã search trước khi lập topic này nhé bạn.
Mình có search Google nhưng số lượng mình check nó tới hơn 5k IP... Vì vậy, mình mới đăng hỏi.

Cảm ơn bạn 1 lần nữa.
Vào box software tìm topic share scan ssh ramdom trong post có link tải tool check. 5k nhiều thật mình check 10k 50k bt :)) bạn treo nmap 1 ngày nó ra chắc hơn 100k :))

Vào box software tìm topic share scan ssh ramdom trong post có link tải tool check. 5k nhiều thật mình check 10k 50k bt :)) bạn treo nmap 1 ngày nó ra chắc hơn 100k :))

Tools check đó, khi check đúng user + pass nó mới hiển thị rõ ràng.
Còn nếu sai user or pass thì sẽ không check được.

Cái mình đang tìm là công cụ chỉ cần check IP là biết nó nước nào không cần phải login user + pass mới ra...

Cái mình đang tìm là công cụ chỉ cần check IP là biết nó nước nào không cần phải login user + pass mới ra...
Vậy dùng nmap scan theo country cho nhanh nhé :)

Xài tạm tool SSH Client của mình là có thể đáp ứng yêu cầu của bạn đó.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,808
170,882
Latest member
finomall
Back
Top Bottom