• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Request xin tool hoặc code php gửi đến nhiều mail một lúc

obbie123

Junior
Reactions
124
MR
0.142
Phone Number
Call me! Call me!
Telegram
Chat with me via Yahoo Messenger
mình đã tìm đc rồi ạ. cám ơn các pro đã quan tâm :D

Last edited:
cc và bcc không xài được hả bác?

code thì đơn giản lắm, quan trọng là server bạn dùng có cho gửi và có đến đc inbox người nhận hay không thôi.
Code php để sendmail trực tiếp (trong trường hợp ko bị chặn) thì chỉ cần đơn giản như bên dưới

mail($to,$subject,$message)

Nếu có nhu cầu thực sự bạn có thể dùng Amazon SES, rất rẻ mà tỷ lệ vào inbox cực cao.

code thì đơn giản lắm, quan trọng là server bạn dùng có cho gửi và có đến đc inbox người nhận hay không thôi.
Nếu có nhu cầu thực sự bạn có thể dùng Amazon SES, rất rẻ mà tỷ lệ vào inbox cực cao.
e thì đang test thôi. e tưởng chỉ cần có code. dùng local host thôi có đc ko ạ?

e thì đang test thôi. e tưởng chỉ cần có code. dùng local host thôi có đc ko ạ?
dc nếu có SMTP server, tuy nhiên nếu dùng chính máy của bạn và đuờng internet thông thường thìt tỷ lệ vào đc inbox của mấy hộp thư yahoo, gmail,... gần như = 0, may lắm thì vào đc spam còn thường sẽ bị reject luôn

Cẩn thận mấy đứa bán code. Cái này code chỉ là cơ bản thôi. Còn chủ yếu là sv hoặc ip có bị vào spam líst hay không, dinh vào spam thì gửi 1 là bị chặn, 2 là vào mục spam.

Cẩn thận mấy đứa bán code. Cái này code chỉ là cơ bản thôi. Còn chủ yếu là sv hoặc ip có bị vào spam líst hay không, dinh vào spam thì gửi 1 là bị chặn, 2 là vào mục spam.

Có thể test code demo mà ^^ up code lên host là chạy thôi bác
cái này là tool spam của dân UG ^^

khuyến cáo dùng Amazon SES nhe pác, cái này rất dễ, tỉ lệ vào inbox cao, đỡ phải build 1 con mail server

Chuẩn 80 % thôi nhé, tôi đã dùng nhiều nên hiểu, cách tốt nhất buy dịch vụ email marketing nhé.

Godaddy.com có kèm dịch vụ đó, bạn hãy tham khảo nếu cần pm tôi giúp 50%

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,994
171,047
Latest member
QH88MBA
Back
Top Bottom