• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Ask Xin tài liệu hướng dẫn kiếm tiền với youtube - adsense

thanhba

Verified
Reactions
220
MR
0.123
Như tiêu đề bạn nào có lòng share free cho mình, mình xin cảm ơn!

Tiện thể mình có xem trên youtube có một số kênh reup video của người khác mà vẫn kiếm tiền được,có ai biết cách không. Mình có tìm trên gg mà không có ai chỉ cả.

Tiện thể mình có xem trên youtube có một số kênh reup video của người khác mà vẫn kiếm tiền được,có ai biết cách không. Mình có tìm trên gg mà không có ai chỉ cả.

Câu hỏi của bạn thì chắc chả có ai reply chỉ được đâu bạn à. Cái này là nồi cơm của họ. Đâu dễ ai đem dâng nồi cơm cho bạn. Họ cũng bỏ công, bỏ sức tìm tòi và đúc kết. Để có được kinh nghiệm như hiện tại, họ cũng không ít lần bị khóa kênh, khóa GA ... đủ kiểu rồi đó bạn.

reup quan trọng bọn nó reup về cái gì mới đc ngon reup video của bọn kpop đấy thì kiếm đc $ xem nào reup cũng còn nhìu cái ko phải reup là gom vào 1 đâu bạn

Đừng nên up lại lằng nhằng lắm bro à...Sau này kiếm tiền cũng nơm nớp lo sợ không biết lúc nào nó khóa acc! Tốt nhất bác nên tìm cho mình chủ đề ví dụ: thảo luận về một chủ đề (mẹo vặt, kỹ năng làm giàu, các video về hoạt động từ thiện, nếu bạn có khả năng nghệ thuật thì nên tạo nên clip hướng dẫn thanh nhạc, guitar, piano...). Các video tưởng chừng như đơn giản nhưng chân thật sẽ thu hút nhiều view và sub! Đôi lời cùng bạn!

Đừng nên up lại lằng nhằng lắm bro à...Sau này kiếm tiền cũng nơm nớp lo sợ không biết lúc nào nó khóa acc! Tốt nhất bác nên tìm cho mình chủ đề ví dụ: thảo luận về một chủ đề (mẹo vặt, kỹ năng làm giàu, các video về hoạt động từ thiện, nếu bạn có khả năng nghệ thuật thì nên tạo nên clip hướng dẫn thanh nhạc, guitar, piano...). Các video tưởng chừng như đơn giản nhưng chân thật sẽ thu hút nhiều view và sub! Đôi lời cùng bạn!
uhm, chắc phải vậy thôi, thank bạn!

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,965
171,036
Latest member
vieclambaoano
Back
Top Bottom