Ask xin pro hướng dẫn lead con Lovvo-Chat

chunhocxx1

Junior
Reactions
4
MR
0.000
Phone Number
Call me! Call me!
xin pro hướng dẫn lead con Lovvo-Chat nó kêu 3 like profile là ssao ạ , sao làm đu cách mà ko thấy lead , cảm ơn ạ

con này làm app em open là lead mà point thấp, còn Net thì không biết sao :D

reg acc trc , nên nhớ khoan up ảnh nhé, sau đó sẽ đc vào home screen của app , ở dưới thanh bar có 4 mục , chọn cái thứ 2 , like 2-3 hình bằng cách click vào hình trái tim , lúc này nó sẽ kêu up photo , up đại 1 hình nào đó rồi like tiếp 7-8 hình nữa là lead.

reg acc trc , nên nhớ khoan up ảnh nhé, sau đó sẽ đc vào home screen của app , ở dưới thanh bar có 4 mục , chọn cái thứ 2 , like 2-3 hình bằng cách click vào hình trái tim , lúc này nó sẽ kêu up photo , up đại 1 hình nào đó rồi like tiếp 7-8 hình nữa là lead.
tks bác nhưng em hỏi xi up hình bậy bạ hay hình sao cũng đc ạ

Làm con này khỏi chạy CR :(

Attachments

4.8 KB · Views: 70
Mình làm theo vẫn không lead nhỉ,cái up hình nó chỉ cho 2 tuỳ chọn là chụp trực tiếp với sig facebook phải không bạn

thanks bác , để làm xem sao em làm

mình vẫn làm cách trên và lead đều , ngay lập tức và k miss phát nào cả,up ảnh mình tự chụp bằng app lovoo chứ đưng up ảnh có sẵn,chụp trần nhà hay góc tường cũng đc
bác làm bằng máy ảo vs tool gì ạ

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,935
173,016
Latest member
congthuctinhthet

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week