Xin phim hình sự hay của H.Kông hoặc USA !

Suzune

Verified
Reactions
555
MR
0.000
Xin chào !
Tình hình là mình cạp vài tháng qua cũng tu luyện hết 1 đống phim nên tình trạng là vừa cạp mà ko có phim xem. Cạp đêm mà ko có gì xem nghe trống vắng với bùn ngủ, ai bít nhìu phim thể loại : trinh thám, hình sự , thần bí, hoạt hình kinh dị ( của nhật ấy ạh, dòng kinh dị em chỉ xem đc anime còn phim movie thì ko dám =.=")... Phim bộ nha mấy anh/chị, để nuốt trong thời gian dài.
Chân thành cám ơn ạh!

chỉ cậu bộ phim xem xong thấy hay thì thank lôi cuốn cực kì "Thuật Đọc Tâm
Bộ này em xem rồi ^^!, còn có tên là Độc Tâm Thần Thám. Phim TVB em nuốt ko xót bộ nào trừ phim tình cảm ko bao h xem

Phim "Vượt Ngục" của Mỹ đó bạn, phim bộ, có tới mấy phần ^^! Hên thì chưa coi xui thì coi rồi coi lại cũng giết đc thời gian =))

Xin chào !
Tình hình là mình cạp vài tháng qua cũng tu luyện hết 1 đống phim nên tình trạng là vừa cạp mà ko có phim xem. Cạp đêm mà ko có gì xem nghe trống vắng với bùn ngủ, ai bít nhìu phim thể loại : trinh thám, hình sự , thần bí, hoạt hình kinh dị ( của nhật ấy ạh, dòng kinh dị em chỉ xem đc anime còn phim movie thì ko dám =.=")... Phim bộ nha mấy anh/chị, để nuốt trong thời gian dài.
Chân thành cám ơn ạh!
mở phim châu tinh trì coi lại đi bạn! Mình cứ nghe thấy giọng Châu tinh trì là thấy vui rồi :D

mở phim châu tinh trì coi lại đi bạn! Mình cứ nghe thấy giọng Châu tinh trì là thấy vui rồi :D

giọng của thằng VN nó lồng tiếng mà

vote Vượt Ngục của US

Ai có phim mới của Châu Tinh Chì cho mình xin links vs.Mình xem hầu như hết mà tìm mãi k có ;))

vote xem phim " Vuốt Ngực " của US :binhsua119:

Ai có phim mới của Châu Tinh Chì cho mình xin links vs.Mình xem hầu như hết mà tìm mãi k có ;))

phim mới nhất của châu tinh trì là Đội bóng thiều làm và TUyệt đỉnh cung phu đó bạn :D ( Mới đây nghe là châu tinh trì đóng phim mới là Tây du ký nhưng thật chất chỉ là đạo diễn thôi)

coi châu tính trì đi nghe thôi đã buồn cừoi rồi ko cần xem hình vừa cạp vừa nghe :binhsua44:

bác Châu Tinh Trì lúc này hình như hết đóng phim ùi, cũng đến lúc phải dưỡng sức, nhưng vẫn làm đạo diễn (vẫn sẽ còn phim hài mang phong cách Châu Tinh Trì)
Thành Long cũng thế
h chỉ lục tìm lại tất cả các phim xưa cũ mà chưa đc xem hết, chứ tìm phim mới của 2 bác này thì hiếm cực

phim US thì có series phim "Siêu tốc độ" thì phải (xem DVD nên ko biết họ đặt có đúng như tựa english ko), phim toàn cảnh đua xe hành động, cẩn thận xem xong nổi máu xách con ngựa chiến ra đường kéo ga như phim thì tiêu

bác Châu Tinh Trì lúc này hình như hết đóng phim ùi, cũng đến lúc phải dưỡng sức, nhưng vẫn làm đạo diễn (vẫn sẽ còn phim hài mang phong cách Châu Tinh Trì)
Thành Long cũng thế
h chỉ lục tìm lại tất cả các phim xưa cũ mà chưa đc xem hết, chứ tìm phim mới của 2 bác này thì hiếm cực

phim US thì có series phim "Siêu tốc độ" thì phải (xem DVD nên ko biết họ đặt có đúng như tựa english ko), phim toàn cảnh đua xe hành động, cẩn thận xem xong nổi máu xách con ngựa chiến ra đường kéo ga như phim thì tiêu

ĐỪng hỏi tôi xem phim châu tinh trì chưa, mà hãy hỏi tôi xem lại bao nhiêu lần rồi :))

Giờ xem lại mấy phim hành động hài hước cũ cũ ngày trước hay ghê. Vừa coi lại"Kẻ Thắng Người Thua"

cười bể ruột ^^

trinh thám, hình sự , thần bí, hoạt hình kinh dị ( của nhật ấy ạh, dòng kinh dị em chỉ xem đc anime còn phim movie thì ko dám =.=")... Phim bộ nha mấy anh/chị, để nuốt trong thời gian dài.
Chân thành cám ơn ạh!
nhờ topic của thớt mà anh em vào 8 phim khí thế, 8 xong xem lại mới biết là thớt cần phim bộ hình sự ;)) nhưng thôi kệ, anh em 8 phim tiếp cho vui (đc ko thớt nhỉ ;)) ), ai coi phim nào hay thì share cho anh em cùng xem

Dạ ko sao ^^! dù gì em cũng cần phim xem, với lại cũng là box chat mà. Mọi ng` 8 thì có nhìu phim để xem hơn. Hjx mới có post có 11 bài nên ko thanks đc mọi ng` thông cảm giúp em nhé:binhsua37:. Em thì nuốt nhìu phim lắm
- Độc tâm thần thám
- Bằng chứng thép
- Cuộc điều tra kỳ lạ
- Mất tích bí ẩn
- Tình yêu kì diệu
- 4 đại danh bộ
Cũng gần 100 bộ của TVB rồi đấy chứ.............. Còn nhìu phim USA nữa mà ko nhớ tên ^^! Nói chung là phim bộ, mà thể loại gì cũng đc, đừng đưa em phim tình cảm là đc. Em ghét ngồi xem tình cảm lằng nhằng lắm

Last edited by a moderator:

Announcements

Forum statistics

Threads
419,513
171,556
Latest member
manhtuanduong

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week