Request Xin phần mềm SSH này ai có cho mình xin

Tks bác nhiều, đã nhận tools của bác sài ok.

Hi hi, bác nặng lời quá, em cũng chỉ hỏi thôi có thì tốt còn ko thì em vẫn mua mà ;)

Hic nếu mà đúng thật thì ng ta cũng đem bán, pm author hỏi xin crack người ta lại chửi cho, bác xúi dại quá =))
thớt có tôl giống rồi cho ae xin voi

Em vừa buy xong xài ok lắm, chạy đa luồng khá mượt, sài để làm mmo thì ok nhưng có yếu điểm là ko có scan ssh tuy nhiên sài SSH lazy scan là ok rồi, xong bỏ qua tools này fake socks 1 phát 20 con socks sài đã luôn, đỡ phải mua socks 72 vừa đắt vừa hay bị dis o_Oo_Oo_Oo_O

Em vừa buy xong xài ok lắm, chạy đa luồng khá mượt, sài để làm mmo thì ok nhưng có yếu điểm là ko có scan ssh tuy nhiên sài SSH lazy scan là ok rồi, xong bỏ qua tools này fake socks 1 phát 20 con socks sài đã luôn, đỡ phải mua socks 72 vừa đắt vừa hay bị dis o_Oo_Oo_Oo_O
ai bán cho mình xin cái link để buy với bạn

1 tài khoản dùng đc nhiều máy ko cậu ?
connect vẫn qua bitvise ssh cilent à ? hay là connect thẳng trên tool ?

thực ra là các thím ko chịu khó mò chứ 4rum có share free chức năng chẳng khác gì :D
Chức năng cũng khác nhiều bác ạ, em mò trên frum rồi ko có cái giống mấy nên mới hỏi mà, hii :x

1 tài khoản dùng đc nhiều máy ko cậu ?
connect vẫn qua bitvise ssh cilent à ? hay là connect thẳng trên tool ?
Tài khoản chỉ đc 1 cái / người đăng nhập bác ạ, connect thẳng trên tool luôn, đa luồng tiện lắm

Chức năng cũng khác nhiều bác ạ, em mò trên frum rồi ko có cái giống mấy nên mới hỏi mà, hii :x

Tài khoản chỉ đc 1 cái / người đăng nhập bác ạ, connect thẳng trên tool luôn, đa luồng tiện lắm
chẳng có cái tool ssh mẹ nào mà ko qua bitvise cả :D
Còn về chức năng cần thiết cũng chỉ là change multi ssh + port bạn nói có gì hơn?

chẳng có cái tool ssh mẹ nào mà ko qua bitvise cả :D
Còn về chức năng cần thiết cũng chỉ là change multi ssh + port bạn nói có gì hơn?
Thì em có cài bitvise đâu, ném tools vào máy ảo rồi cài .net framework 4 rồi cứ thế chạy thôi chứ qua bitvise hồi nào đâu? Còn hơn là hơn cái nó đc multi-thread ấy bác

Thì em có cài bitvise đâu, ném tools vào máy ảo rồi cài .net framework 4 rồi cứ thế chạy thôi chứ qua bitvise hồi nào đâu? Còn hơn là hơn cái nó đc multi-thread ấy bác
https://mmo4me.com/threads/share-changer-multi-port-ssh-cui.264118/
Tiếc $10 chưa nạ :D
P/s: à quên nếu thớt yêu cầu chạy nhiều thread thì trong 4rum này có người bán soft khác bản full time có $25 thì phải, $10/m là khá đắt

https://mmo4me.com/threads/share-changer-multi-port-ssh-cui.264118/
Tiếc $10 chưa nạ :D
P/s: à quên nếu thớt yêu cầu chạy nhiều thread thì trong 4rum này có người bán soft khác bản full time có $25 thì phải, $10/m là khá đắt

Em tải tools này rồi về sài cứ phải click click :v mà em thì max lười, tải cả mấy tools của thanhsp rồi mà tại em cần sài sll để check acc nên mấy cái kia nó ko hỗ trợ đc nhiều, em toàn connect 50 con một phát :D $10 thì cũng bt có điều muốn tìm crack để sài full time :D

nói đến thì mà vẫn nghĩ chỉ có nó làm được thì em cũng bó trym :D
Thôi đc rồi, thì bạn giỏi nhất đc chưa =))

tôol mình vài bữa nâng cấp lên chạy nhiều port luôn

Announcements

Forum statistics

Threads
419,347
171,399
Latest member
HaroldMooney
Back
Top Bottom