• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Ask xin phần mềm nối video

Amous

Newbie
Reactions
227
MR
0.000
Tình hình là em muốn nối các file video nhỏ thành 1 file video lớn VD: abc1.mp4, abc2.mp4, abc3.mp4 .....thành abcn.mp4 (Như kiểu nối tiếp video này với video kia khi kết thúc 1 video ý ạ) có bác nào có hem cho em với... thanks nhìu lắm! :binhsua11:

Pác dùng win gì, nếu win 7 open cả đống được mà ^^
Mình xài để gép các screen video thành 1DVD rùi burn ra đĩa ý chứ mình không xem! Mình xài 7 ult 64x!

Để mình kiếm xài thử xem sao!

FLV thì tìm FLV Joint 0.4
Còn lại thì dùng movie maker trong win mà làm. Add hết mấy video vào rùi burn ra 1 file. Cần gì cài tool cho nặng máy.

MP4(AVC/AAC) thì dùng thằng này nè
Code:
http://www.videohelp.com/tools/YAMB

nó là GUI của MP4Box nên phải cải MP4Box rồi vào Options > "Đường dẫn đến file MP4Box.exe" > OK > thì mới chạy được, còn ko thì chơi MP4Box command line luôn khỏi qua YAMB

vi dụ: mp4box -cat videophan1.mp4 -cat videophan2.mp4 -cat videophan3.mp4 videoketqua.mp4

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,955
171,027
Latest member
Hinnoe
Back
Top Bottom