Xin NET pay ổn định

Status
Not open for further replies.
quan trọng làm có đúng các bước hay ko , làm net thì vẫn là kinh ngiệm thôi...giống như làm app nhìn vô biết con nào lead con nào ko vậy á :D mình củng đang ất ơ đây

Có Bro nào làm Cpaway không xin tư vấn xíu đi! Làm được 700$ rồi mà không biết có về không, không giám cày tiếp, đã support, đã add W8, nhờ manager add paypal luôn mà thấy thấp thỏm quá! nhiều net thì không xin được off, chỉ có net này thấy ok mà chưa pay bao h. Xin Bro 1 lời khuyên!

Có Bro nào làm Cpaway không xin tư vấn xíu đi! Làm được 700$ rồi mà không biết có về không, không giám cày tiếp, đã support, đã add W8, nhờ manager add paypal luôn mà thấy thấp thỏm quá! nhiều net thì không xin được off, chỉ có net này thấy ok mà chưa pay bao h. Xin Bro 1 lời khuyên!
ráng ráng chat vs admin nhìu nhìu , rrs , cr tỉ lệ cho đẹp :D thắp nhang chờ , mình củng đang thắp nhang chờ đây

Net này mình reg info VN đc rồi mà ko biết nó paid k ta :D

CPAWAY 50$ 2 tháng rồi chưa thấy paid đây :D :D :D
mail với AM đủ kiểu mới đầu còn rep sau thì im luôn :D
không biết có ai được paid ko :p

ráng ráng chat vs admin nhìu nhìu , rrs , cr tỉ lệ cho đẹp :D thắp nhang chờ , mình củng đang thắp nhang chờ đây
Tỷ lệ cũng chưa đẹp lắm, có vài off chưa đạt chuẩn nhưng cũng không đến nổi, thắp hết mớ nhang rồi mà cũng chưa thấy tin tức gì cả, sp cho admin hỏi thời gian paid để lấy tinh thần chiến tiếp, nó im luôn, ngày nào nó cũng gửi mail show off, thế mà mình mail nó nó lại chảnh. Dài cả cổ!

CpaWay cậu làm incent hay non incent ? CPAWAY cách đây 3 năm mình test net được 5k thì banned :D , xong bỏ luôn . Nhưng nó là net ngon đấy :D

T thấy adgatemedia khá ổn đó , chiến mobile thì có cả mobile app wall , suy nghĩ kĩ rồi mua :p
mình newbie chưa có kinh nghiệm nên chưa dám đầu tư nhiều thế :confused: muốn làm thuê trước mà không có ai nhận , haizzzz buồn thiệt đấy :(

Mọi người cho mình hỏi Net Avazu có chấp nhận info VN không ? và nếu có không biết giá khoảng bao nhiu , hic hic vì không có bank US mà nghe con đó bắt wire 100%

Mọi người cho mình hỏi Net Avazu có chấp nhận info VN không ? và nếu có không biết giá khoảng bao nhiu , hic hic vì không có bank US mà nghe con đó bắt wire 100%
theo mình được biết thì có info vn, bán với giá trên dưới 50$ có thể sử dụng bank nước ngoài để rút không có thì thuê. nếu mua mình giới thiệu cho. một newbie chia sẻ ::D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
419,505
171,543
Latest member
realma123

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week