Xin mọi người tư vấn chơi jss hay zeek

vietcongnghe

Junior
Reactions
11
MR
0.000
Chào mọi người. Em là mem mới. Em cũng đã tham gia diễn đàn được một thời gian và cũng đã tìm hiểu hình thức đầu tư kiếm tiền.
Em có một số câu hỏi mong mọi người giúp đỡ.

- nên chơi zeek hay jss (em chiến 1 mình ko có ref. Vốn đầu tư ban đầu của em nhỏ nhưng sẽ tăng dần theo tháng.)
- em nghe nói jss này mới và chưa ổn định lắm hay reset vậy đầu tư vào nó chơi có ổn không?

Vote chơi cả 2 :)), zeek thì cứ chơi free còn vốn đổ vào jss. Jss mới reset chứ không phải nó mới có
em cung dung 10$free cua Zeek up len - den gio lai duoc 7.5$, tu nhien hom nay vao tuong lai duoc 10$, ai ngo (-1.9$) ko biet vi sao????

Upvote 0
Chào mọi người. Em là mem mới. Em cũng đã tham gia diễn đàn được một thời gian và cũng đã tìm hiểu hình thức đầu tư kiếm tiền.
Em có một số câu hỏi mong mọi người giúp đỡ.

- nên chơi zeek hay jss (em chiến 1 mình ko có ref. Vốn đầu tư ban đầu của em nhỏ nhưng sẽ tăng dần theo tháng.)
- em nghe nói jss này mới và chưa ổn định lắm hay reset vậy đầu tư vào nó chơi có ổn không?

Cá nhân mình Vote Zeek là số 1!!!
Kể cả người có vốn lẫn không có vốn đều chiến tốt!

Upvote 0
newbie giờ đang là miếng mồi ngon :binhsua113:

Upvote 0
JSS hay Zeek đều ngon, chơi luôn 2 em cho nó máu! :))

Upvote 0
Theo mình trước tiên bạn nên chiến Zeek vì :
1. Zeek ban đầu chiến Free, sau 2 tháng Up Silver bạn có tầm 130 - 200 VIP lúc này bạn nhận lãi hết 90 cũng tầm khoảng 324$,... tất nhiên là khi Up Silver thì bạn chịu khó đầu tư 10$,. 10$ đổi 324$ nếu bạn muốn đánh nhau rút nhanh, k thì tiếp tục chiến nuôi VIP và ÔM BOM CHỜ ĐỘC LẬP thôi,.. hê hê,.. tha hồ mà rút :D
2. Zeek có nhiều chương trình để hoạt động tăng thu nhập như đấu giá với Bid Retail,.. ( đấu giá ) bạn thắng thì sản phẩm sẽ thuộc về bạn, mình xem trên Zeekler cũng có người ăn được 150$ với 0,47$ hê hê, lãi nhỉ,..
giá của Bid Retail là nó bán theo gói,.. 50 Bid Retail là 32,5$ có nghĩa với 50bid này chúng ta có thể đấu khá đc 50 lần, ( theo mình là như thế ) :D hên thì 1 trong 50 lần sẽ ăn, k thì xịt :D,.. đỏ đen mà.
3. Chiến Zeek từ Free lên sẽ có kinh nghiệm cho bạn -=> có tiền đầu tư sang MBC, JSS hay ADC, thậm chí là PTC đơn thuần như Buxify-v2 :)

------------------------------hết ý kiến-------------------------------
cũng mới chơi Zeek, bạn ủn hộ thì pm mình :) [email protected] :) thanks bạn

Upvote 0
Theo mình trước tiên bạn nên chiến Zeek vì :
1. Zeek ban đầu chiến Free, sau 2 tháng Up Silver bạn có tầm 130 - 200 VIP lúc này bạn nhận lãi hết 90 cũng tầm khoảng 324$,... tất nhiên là khi Up Silver thì bạn chịu khó đầu tư 10$,. 10$ đổi 324$ nếu bạn muốn đánh nhau rút nhanh, k thì tiếp tục chiến nuôi VIP và ÔM BOM CHỜ ĐỘC LẬP thôi,.. hê hê,.. tha hồ mà rút :D
2. Zeek có nhiều chương trình để hoạt động tăng thu nhập như đấu giá với Bid Retail,.. ( đấu giá ) bạn thắng thì sản phẩm sẽ thuộc về bạn, mình xem trên Zeekler cũng có người ăn được 150$ với 0,47$ hê hê, lãi nhỉ,..
giá của Bid Retail là nó bán theo gói,.. 50 Bid Retail là 32,5$ có nghĩa với 50bid này chúng ta có thể đấu khá đc 50 lần, ( theo mình là như thế ) :D hên thì 1 trong 50 lần sẽ ăn, k thì xịt :D,.. đỏ đen mà.
3. Chiến Zeek từ Free lên sẽ có kinh nghiệm cho bạn -=> có tiền đầu tư sang MBC, JSS hay ADC, thậm chí là PTC đơn thuần như Buxify-v2 :)

------------------------------hết ý kiến-------------------------------
cũng mới chơi Zeek, bạn ủn hộ thì pm mình :) [email protected] :) thanks bạn

Giờ mà vẫn khuyên người ta chơi ADC thì bạn quả là có óc hài hước.........

Upvote 0
Nếu có nhiều vốn thì JSS
Còn ít vốn và kiên trì thì Zeek

---------- Post added at 02:07 PM ---------- Previous post was at 02:05 PM ----------

em cung dung 10$free cua Zeek up len - den gio lai duoc 7.5$, tu nhien hom nay vao tuong lai duoc 10$, ai ngo (-1.9$) ko biet vi sao????

Bạn đang nói về Zeek hay JSS thế.
Mình chưa nghe nói Zeek mà -$ bao giờ
Còn JSS thì âm là phải rồi vì ban đầu nó tặng bạn 10$ để mua 1 position, tầm 40 ngày sau thì nó lấy lại 10$ mà khi đó lãi của bạn chưa đủ bù đắp 10$ nên mới có tình trạng -$ như thế

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,862
170,917
Latest member
thayphamlam

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week