Waiting for Answer XIN MỜI MOD @SIR.NAMTUOC vào giải quyết.(ĐỢI QUÁ LÂU RỒI)

Status
Not open for further replies.
Chao @dinhkienphong
Toi duoc thang ku kia no nho chuyen tien cho cau.
Theo loi de nghi thi toi chuyen cho cau 3tr242k (da chuyen xong)

p/s co 1 so cau nang o day ko ro tinh hinh thi dung nen noi xach me lam mich long.
Thang ku kia gio cam muong an chao con ko noi lay gi ma online face ? No dang nam 1 dong o bv ay.
Cung nho topic nay ma toi chay qua nha no hoi tham moi hay no ra co su nhu vay.
Anh em nao o CT co ranh thi ghe tham no nhe.

Xu viec den day xong nhe.
Mod nao di ngang dong topic lai dum.
Cam on.

vâng cứ ở đó mà đợi ng ta đến thăm hahaaha

05/11/2015 Chuyen dum Sir.NamTuoc / FT15309497728437 3,424,000

mình đã nhận số tiền.

AE mình rất thông cảm và nếu nói mình 1 tiếng gọi thì nghe máy. Ở đây mình đợi cả tháng. Chả lời lã gì ở đây mà VỐN của mình bị gâm như vậy.

E nói vậy là a hiểu rồi.

Cảm ơn. Nhờ Mod Close dùm

Tặng ông cái hình, và mong ông nín đi, tôi xem kỹ cách còm meng rồi ha. Nếu ông kẹt cứ nói 1 tiếng, người ta report thì trả có làm sao?
Sao mà ông đi viện? Làm báo cáo tài chính hay quá nên thanh tra Thuế hay Giám đốc nó tẩn cho đi viện à? Trong khi FB cập nhật stt liên tục kêu ko phải ông, trong khi cập nhật về công việc, ko lẽ con ông nó đăng nhập FB cá nhân của ông rồi cập nhật àh : https://www.facebook.com/namtuoc.ct
Ông trả rồi thì thôi, nhưng đừng văn vở, đời ai cũng có lúc kẹt, đừng dùng clone rồi bịa đặt ra những lý do khác rồi chỉ trích ngược lại những người có nhận định ko tốt về mình ha

View attachment 64586

BQT và admin @Shin xem lại tư cách nằm trong BQT đối với bạn @Sir.NamTuoc này nhé. Mình theo dõi các topic mở ra thấy bạn này toàn những lời lẽ ngụy biện cá nhân và lúc nào mình cũng đúng.

Cụ thể trong TH này tuy là người ngoài không biết gì nhưng mình biết @thachthao và chủ thread @dinhkienphong chịu trách nhiệm với những lời mình nói ra. Vì vậy:
  • Diễn đàn cấm cho vay mượn tiền nhưng để stt yahoo vay 20 triệu, một con người ngoài XH bạn bè và gia đình rất nhiều. Tại sao phải mượn tiền trên forum ? Ở đây là mượn luôn cụ thể số tiền chứ ko phải kẹt mua shock, HMA hay gì khác v..v....
  • Mượn xong hứa hẹn cả tháng rồi còn trễ hẹn. Nếu bạn đó có lòng muốn trả tại sao không cho một cái hẹn chính xác ? Tại sao không chịu thực hiện ? Internet Banking log in chuyển trả mất bao nhiêu phút ? 5 phút ko ? Què tay cụt chân có step nhờ người thân không ? Và bị câm có step ghi giấy nhờ người thân không ?
  • Thông tin có online face mình thấy nhiều người nói, chắc họ phải thấy status online chứ ko nói bừa. Hơn nữa đã làm ăn trong mmo thì trừ khi bán thân bất toại, nếu xét theo thói quen người dùng thì ko thể cả tháng không vào forum lần nào, tất nhiên có thể vào với vai trò khách ghé thăm
  • Bạn @TranTanPhu vào trả tiền, kể lể bla bla nhập viện. Vậy tháng qua ai là người đã tiếp cuộc gọi " xuôi ngược" từ @dinhkienphong. Tiếp đc điện thoại mà không trả tiền ngay, không có một câu trả lời để phải report liệu có bình thường ko ?
  • Theo mình biết Forum ko chấp nhận Clone dưới mọi hình thức. Theo hình trên nick @TranTanPhu là clone của @Sir.NamTuoc, tại sao giờ không thấy ai đả động ? Nick clone được phép tồn tại và "tự hoặc mượn" người khác giãi bày thế kia không ?
Vợ mình cũng nằm viện đây, trong thời gian nằm viện cũng chưa trả số tiền cả ngàn USD nhưng chưa bao giờ để quá 2 ngày. Bệnh nằm bác sỹ không cho ngồi mà còn dùng smartphone để vào mmo4me theo thói quen thì sự việc trên là vô lý.

Trả tiền là xong, và tiếp tục nằm trong BQT. Bạn đó có thể đc "cả nể" hoặc "cống cái gì hiến" mà cho qua thì sau này là tiền lệ thôi.

BQT và admin @Shin xem lại tư cách nằm trong BQT đối với bạn @Sir.NamTuoc này nhé. Mình theo dõi các topic mở ra thấy bạn này toàn những lời lẽ ngụy biện cá nhân và lúc nào mình cũng đúng.

Cụ thể trong TH này tuy là người ngoài không biết gì nhưng mình biết @thachthao và chủ thread @dinhkienphong chịu trách nhiệm với những lời mình nói ra. Vì vậy:
  • Diễn đàn cấm cho vay mượn tiền nhưng để stt yahoo vay 20 triệu, một con người ngoài XH bạn bè và gia đình rất nhiều. Tại sao phải mượn tiền trên forum ? Ở đây là mượn luôn cụ thể số tiền chứ ko phải kẹt mua shock, HMA hay gì khác v..v....
  • Mượn xong hứa hẹn cả tháng rồi còn trễ hẹn. Nếu bạn đó có lòng muốn trả tại sao không cho một cái hẹn chính xác ? Tại sao không chịu thực hiện ? Internet Banking log in chuyển trả mất bao nhiêu phút ? 5 phút ko ? Què tay cụt chân có step nhờ người thân không ? Và bị câm có step ghi giấy nhờ người thân không ?
  • Thông tin có online face mình thấy nhiều người nói, chắc họ phải thấy status online chứ ko nói bừa. Hơn nữa đã làm ăn trong mmo thì trừ khi bán thân bất toại, nếu xét theo thói quen người dùng thì ko thể cả tháng không vào forum lần nào, tất nhiên có thể vào với vai trò khách ghé thăm
  • Bạn @TranTanPhu vào trả tiền, kể lể bla bla nhập viện. Vậy tháng qua ai là người đã tiếp cuộc gọi " xuôi ngược" từ @dinhkienphong. Tiếp đc điện thoại mà không trả tiền ngay, không có một câu trả lời để phải report liệu có bình thường ko ?
  • Theo mình biết Forum ko chấp nhận Clone dưới mọi hình thức. Theo hình trên nick @TranTanPhu là clone của @Sir.NamTuoc, tại sao giờ không thấy ai đả động ? Nick clone được phép tồn tại và "tự hoặc mượn" người khác giãi bày thế kia không ?
Vợ mình cũng nằm viện đây, trong thời gian nằm viện cũng chưa trả số tiền cả ngàn USD nhưng chưa bao giờ để quá 2 ngày. Bệnh nằm bác sỹ không cho ngồi mà còn dùng smartphone để vào mmo4me theo thói quen thì sự việc trên là vô lý.

Trả tiền là xong, và tiếp tục nằm trong BQT. Bạn đó có thể đc "cả nể" hoặc "cống cái gì hiến" mà cho qua thì sau này là tiền lệ thôi.
klq, tóm cái váy cậu là nữ hay cú có gai.
trước tham gia miss giờ lại nói là nam

klq, tóm cái váy cậu là nữ hay cú có gai.
trước tham gia miss giờ lại nói là nam
Cú có gai bạn mà gai cột sống, nhiều bạn trên đây đã gặp cả hai VC mình rồi nhé, kể cả mod. Nhưng nam hay nữ thì liên quan gì đến cái nick forum ảo :eek:
Nam - Nữ , hay nam nam , nữ nữ miễn làm sao giao dịch thông suốt, cố gắng xử lý trọn vẹn là đc :p

Cú có gai bạn mà gai cột sống, nhiều bạn trên đây đã gặp cả hai VC mình rồi nhé, kể cả mod. Nhưng nam hay nữ thì liên quan gì đến cái nick forum ảo :eek:
Nam - Nữ , hay nam nam , nữ nữ miễn làm sao giao dịch thông suốt, cố gắng xử lý trọn vẹn là đc :p
thấy có tham gia miss tưởng nữ, mà nói chuyện hùng hồn quá :p

Hôm bữa mình có report thằng mod này - có mấy đứa ko bít vào nói mình láo mà ko chửi nó là chịu ko có nổi :D

thấy có tham gia miss tưởng nữ, mà nói chuyện hùng hồn quá :p
là 2 vợ chồng ac ấy cùng sài đó cậu ạ.

Topic close theo ý chủ thớt...
vấn đề này BQT sẽ bàn bạc và đưa ra hướng giải quyết sau.
thân ái. !

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
419,192
171,263
Latest member
DiepTien
Back
Top Bottom