Xin mod banned giùm cái nick ronaldotoan

Status
Not open for further replies.
Xin lỗi mọi người, đúng là cái gì rồi cũng bị lộ ra cả, cách đây 2 3 tháng chả biết làm gì kiếm tiền, thế là thấy tụi scam nó scam dễ quá, cũng lập cái nick locthjennguyen94 đi scam, nhưng có lẽ nghiệp dư, chỉ lừa được cái thẻ 100k viettel do b kia ko để ý nick, giờ tố b kimlong scam ko trả rcb thì lại lộ ra cái nick đó, thật đúng là. Sau khi scam ko thành thì bỏ ý định, tập luyện gõ captcha, chơi hyip,ko nghĩ đến scam nữa và đến khi giờ ổn định, ngày trên >5,10$ thì lại lộ ra, nghĩ lại tiếc thật. Đúng là gậy ông đập lưng ông mà.Dù sao đã scam thì cũng là scam. xin lỗi tất cả mọi người, banned nick giùm m nhé. Lên cũng quen được vài anh em, nhưng cũng chưa bao giờ vay mượn tiền gì cả, có chăng là <1$ cho đủ dep hyip, mua bán thì cũng trung gian đầy đủ, có khi send tiền trước........xl mọi người......... :m020::m020::m020:, ko vào mmo nữa rồi, nhưng cũng sẽ cạp và hyip kiếm tiền sống qua ngày vậy..........

quachthexuan

Newbie
Reactions
102
MR
0.000
Tận thế đến rồi nên giờ mới thấy có lỗi hả.....

Upvote 0

taditimem12

Banned
Reactions
1,007
MR
0.000
Tui xin cho thớt 1 cái thank...biết gan dạ nhận lỗi và sửa lỗi...==> CHIẾN THẮNG LỚN NHẤT ĐÓ CHÍNH LÀ CHIẾN THẮNG BẢN THÂN MÌNH

Mong bác ngày càng làm ăn có...đừng đi scam nữa...Và trở thành 1 con người chân chính ngoài XÃ HỘI..

TIỀN MÌNH LÀM RA ĂN RẤT NGON

Chúc thớt mạnh khỏe....

Last edited by a moderator:
Upvote 0

mirinda

Vip
Verified
Reactions
5,411
MR
6.380
Thấy bạn chủ topic chăm chỉ cạp lắm mà thì ra có quá khứ đen, ôi đời đúng là "biết nick,biết chat mà ko biết mặt"

Upvote 0
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
424,728
177,290
Latest member
onbetnewcom1

Most viewed of week