SCAM Xin lỗi các bạn về site flower-business.biz !

Status
Not open for further replies.

bichhien1985

Junior
Reactions
25
MR
0.000
Insuree Balance
0
Chú ý: Hình thức đầu tư có rủi ro. Các nhà đầu tư phải cân nhắc kỹ trước khi ra quyết định!
Chào các bạn !
Trước tiên mình xin lỗi các bạn vì sự cố ngoài ý muốn ngày hôm nay !
Site Flower-business.biz là của mình làm .
Khi làm site HYIP , mình cũng nghĩ đơn giản thôi . kiếm ngoại tệ về cho việt nam .
Điều đó buồn cười thật phải ko ? 2 chữ Việt Nam thật là một nỗi kinh hoàng ko chỉ với bạn bè quốc tế mà ngay cả dân Việt mình cũng phải phát sợ bởi cheat , bởi scam .
Mà đúng thế thật , từ mem cho đến admin Việt chưa bao giờ để lại tiếng tốt cho người khác , ngoại trừ sự đầu tư hời hợt , scam non .
Để thay đổi điều đó , mình đã làm site HYIP đầu tiên của mình .
Với 1 sự chuẩn bị chu đáo từ server , cho tới PR . từ hôm qua đến giờ mình đã add banner ở nhiều moniter lớn GSmoniter ,UHYIPs , Scope …
Để duy trì site 8 ngày , mình đã đầu tư khoảng 3k .
Mình cảm ơn các bạn , dù biết site của Admin Viêt ,các bạn vẫn theo rất nhiệt tình . Việc đó đã động viên mình rất nhiều . Các bạn đã giúp đỡ site bước đầu thành lập , việc đó vừa có ích cho các bạn , vừa có ích cho hệ thống của mình . đến lúc hệ thống lớn mạnh cũng là lúc các bạn rút lui . là vẹn cả đôi đường .
Mình đã nghĩ thế đó , thật đơn giản phải ko các bạn !
Nhưng sự việc lần này nằm ngoài kế hoạch của mình , mình bị hack acc LR và PM . mình đã mất tất cả . Giờ mình vẫn chưa hết sốc , vừa mang tiếng , vừa trắng tay .
Đúng như cái nick GoodbyeMMO của mình ở site flower .
Mình sẽ off MMO 1 thời gian . mong rằng khi trở lại , site của mình sẽ tốt hơn và đc các bạn tiếp tục ủng hộ .
Cảm ơn các bạn !

ko biết site bro thế nào nhưng thấy bro kêu đầu tư 3k hơi nổ thì phải

Đáng tiếc, đây đáng lẽ sẽ là site để thay đổi cách nhìn của thế giới về admin VN... :(

May là site này mình hạ cánh an toàn. @_@

ko nhầm thì cậu này là mrthinh bị ban nick đúng ko??

sao mà bị hack hay vậy??

ko biết site bro thế nào nhưng thấy bro kêu đầu tư 3k hơi nổ thì phải

bạn cứ tính hộ mình , host , design , goldcode , khoảng 20 moniter , mỗi moniter 4$/ day . add banner ở các moniter
mình nghĩ cũng khoảng đó .

Chia buồn cùng bạn :( mà sao để bị hack vậy :|

ko nhầm thì cậu này là mrthinh bị ban nick đúng ko??

sao mà bị hack hay vậy??

mình đang tìm hiểu .........

do thớt không check kĩ code đây mà..cái chiêu này có lâu rồi...mà vẫn đầy người dính con API

do thớt không check kĩ code đây mà..cái chiêu này có lâu rồi...mà vẫn đầy người dính con API

code lisence thì check choác ở đâu chứ. chắc chắn ăn củ tỏi rồi . lần sau chạy site hyip thì nhớ add tớ làm monitor nhé bro. 20 site monitor mà ko có mình nhỉ:((

code lisence thì check choác ở đâu chứ. chắc chắn ăn củ tỏi rồi . lần sau chạy site hyip thì nhớ add tớ làm monitor nhé bro. 20 site monitor mà ko có mình nhỉ:((

ăn củ tỏi là sao cậu ?
mình ko add moniter Việt , vì ko muốn lôi kéo mem Việt . mình thích lấy tiền của tụi inter hơn

Phải rồi code licensed thì check code cái gì chứ. Hixxx
Chủ thớt mua code có chính hãng không đấy.

để move site này vào scam nào . ;))

PM thì hack thế nào đc nhỉ ? LR nghe còn có lý chứ PM chưa nghe thấy vụ hack tiền đc của PM , trừ khi nó chiếm quyền admin của site rồi tráo đổi 1 vài thứ

Có lẽ do bạn dùng CODE GC chùa, nên trong bản code có chứa backdoor để load info quan trọng về mail họ, bạn không biết các remove nên dính chưởng :D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,824
170,898
Latest member
nhacaimb66

Most viewed of week

Most discussed of week