• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Xin list tool change id ios hiện nay ạ

nguyenson78

Senior
Reactions
164
MR
1.190
Ngoài xoainfo, kidsauto, ifakepro thì thị trường còn tool nào change IOS sâu hơn không các bác? App ngày càng mạnh tool thì bị hụt hơi nhiều quá so với app rồi.

Ifake là ngon nhất rồi :)) cay mỗi cái bọn sup bên đó làm vc như cc ấy app khó hỏi mãi nó mới chịu rep

Hiện tại có rất nhiều công cụ để thay đổi ID trên hệ điều hành iOS, một số công cụ được ưa chuộng nhất bao gồm:

1. iSpoofer: Một công cụ được sử dụng rộng rãi để thay đổi ID cho các game trên iOS như Pokémon GO.
  2. iTools: Công cụ quản lý thiết bị iOS, cho phép người dùng thay đổi ID, sao lưu dữ liệu và tùy chỉnh máy tính.
  3. dr.fone: Công cụ hỗ trợ quản lý thiết bị iOS, cho phép người dùng sao lưu dữ liệu, thay đổi ID và tùy chỉnh máy tính.

Có bác nào đang sử dụng các thiết bị như irepair/ibox để đổi thông tin máy dùng qua mặt app không ạ? Liệu có khả thi?

Hiện tại có rất nhiều công cụ để thay đổi ID trên hệ điều hành iOS, một số công cụ được ưa chuộng nhất bao gồm:

1. iSpoofer: Một công cụ được sử dụng rộng rãi để thay đổi ID cho các game trên iOS như Pokémon GO.
  2. iTools: Công cụ quản lý thiết bị iOS, cho phép người dùng thay đổi ID, sao lưu dữ liệu và tùy chỉnh máy tính.
  3. dr.fone: Công cụ hỗ trợ quản lý thiết bị iOS, cho phép người dùng sao lưu dữ liệu, thay đổi ID và tùy chỉnh máy tính.
thanks bác

Ngoài xoainfo, kidsauto, ifakepro thì thị trường còn tool nào change IOS sâu hơn không các bác? App ngày càng mạnh tool thì bị hụt hơi nhiều quá so với app rồi.
bác hóng được tool nào change info ios chưa ? Em cũng đang dùng xoa info mà change ko được sâu . fail suốt

em không biết tìm ở đâu ấy . bác biết chỉ em .
Thôi tự tìm đi bác đâu đâu cũng có scam dân code toàn bắt thanh toán trước nên cũng khó tránh khỏi scam. Chưa kể 1 số người nhận vơ là coder để leak kèo 1 số thì coder thật mà leak đc kèo ngon xong họ bảo code kg đc nên e thà bỏ kèo ỉm luôn nên e kg bao giờ tìm đến tool private

Ifake là ngon nhất rồi :)) cay mỗi cái bọn sup bên đó làm vc như cc ấy app khó hỏi mãi nó mới chịu rep
Mình mua tool ifake dùng ít bữa hư cái điện thoại luôn.
Cài xong nó cứ bắt nhập apple id miết, đth để 1 đêm là hết pin với nóng máy. Được tầm 1 tuần treo táo , sau xóa tool mà chả hiểu sao máy jailbreak thì nó mới lên, ko jailbreak thì nó treo táo. Được thêm 1 tuần 10 ngày gì đấy thì hư cái điện thoại luôn :pepe_the_Frog_006:
Tự dưng ngầm hiểu ý của dev là muốn đổi device thì tốt nhất là mua cái điện thoại mới :pepe_the_Frog_038:

Last edited:
Mình mua tool ifake dùng ít bữa hư cái điện thoại luôn.
Cài xong nó cứ bắt nhập apple id miết, đth để 1 đêm là hết pin với nóng máy. Được tầm 1 tuần treo táo , sau xóa tool mà chả hiểu sao máy jailbreak thì nó mới lên, ko jailbreak thì nó treo táo. Được thêm 1 tuần 10 ngày gì đấy thì hư cái điện thoại luôn :pepe_the_Frog_006:
Tự dưng ngầm hiểu ý của dev là muốn đổi device thì tốt nhất là mua cái điện thoại mới :pepe_the_Frog_038:
hài vậy bro

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,984
171,048
Latest member
nhacai12bet16523
Back
Top Bottom