Ask xin list forum 3x chiến ptu

bác binh6699 pro đây mà :D , bác khiêm tốn quá, bác cho anh em list mới chiến đi :D

bác binh6699 pro đây mà :D , bác khiêm tốn quá, bác cho anh em list mới chiến đi :D

Ngay xua thoi cau lau roi k chien h Thah ga roi data thi mat het nên h la newbie hj

Chuẩn bị mua VPS làm 1 số việc lặt vặt tính chiến thêm PTU phụ, pro cho hỏi 1 ngày làm 4 h kiểu vừa làm vừa chơi thì leech được bao nhiêu GB phim

Mấy cái món này chiến như nào thế bác :m003:
Em chỉ giỏi kiếm acc với Crack để xem và dow phim chứ chả biết PTU kiếm tiền như nào :m003:
Mới bên LX sang :m131:
Vẫn nhớ cách Crack dow và Xem thoải mái trên 1 số site Rate 20$/Tháng
Châu âu :

http://members.realitykings.com/
tp://members.gfrevenge.com/
tp://hornybirds.com/login.htm
ttp://members.daredorm.com/

Với trang actionjav.com anh em nào thích xem đặt gạch em dạy Free cho nhé ( anh em nào biết rồi đừng oánh gạch nhé) :binhsua146:
bro cho mình đặt gạch trang actionjav.com nhé :d
thank nhiều nhiều

Em chỉ giỏi kiếm acc với Crack để xem và dow phim chứ chả biết PTU kiếm tiền như nào :m003:
Châu âu :

Với trang actionjav.com anh em nào thích xem đặt gạch em dạy Free cho nhé ( anh em nào biết rồi đừng oánh gạch nhé) :binhsua146:
bác ơi cho e dặt gạch actionjav.com nhé, dạy e với, thanks bác

Châu âu :

tớ đặt gạch actionjav.com luôn nhé, hi yahoo bobobababibi_baby

Nhiều Pro đặt gạch thế nhở :m131:
Em tưởng các bác chiến PTU phải thạo món này lắm chứ :binhsua146:
Ok xem đông đông em làm cái Pic ảnh ọt đàng hoàng cho anh em làm theo ...Cực kỳ đơn giản :binhsua149:

Mình cũng muốn chơi loại này, ae cho xin list forum post phim xxx với, còn nguồn thì vô số......có đầy đủ hết rồi.

Nhiều Pro đặt gạch thế nhở :m131:
Em tưởng các bác chiến PTU phải thạo món này lắm chứ :binhsua146:
Ok xem đông đông em làm cái Pic ảnh ọt đàng hoàng cho anh em làm theo ...Cực kỳ đơn giản :binhsua149:

e cũng đặt gạch trang actionjava.bác làm luôn pic hướng dẫn hộ anh em đi,dạo này e bấn quá rồi :D

Đm chuẩn bị kha khá rồi nhưng khi đăng ký forum và post bài thì toàn gặp rào cản ngôn ngữ. Google dịch như xịt ý chán luôn

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,890
170,953
Latest member
traktok

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week