• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Xin link vài game offf hịn hịn chơi

quocquyen

Senior
Verified
Pre-verified
Reactions
543
MR
0.000
Phone Number
Call me! Call me!
Facebook
Follow me on Facebook
Bác nào có link game ofline nào hay hay không cho xin link với
@@

Bác muốn chơi thể loại gì, nói ra mình tư vấn cho. mình chuyện chơi game off đây. game nào cũng chơi hết rồi. :D

P/S: à mà mình nhớ hình như bác muốn mua PUBG à, mình có 1 acc mới mua vài tháng nhưng giờ ko rảnh chơi. Bác muốn mua lại ko, mình bán rẻ lại cho. Còn muốn mua số lương lớn thì mình sẽ chỉ cho nơi mua uy tin giá ưu đãi. Có gì inbox nhé,

Last edited:
Bác muốn chơi thể loại gì, nói ra mình tư vấn cho. mình chuyện chơi game off đây. game nào cũng chơi hết rồi. :D

P/S: à mà mình nhớ hình như bác muốn mua PUBG à, mình có 1 acc mới mua vài tháng nhưng giờ ko rảnh chơi. Bác muốn mua lại ko, mình bán rẻ lại cho. Còn muốn mua số lương lớn thì mình sẽ chỉ cho nơi mua uy tin giá ưu đãi. Có gì inbox nhé,
minh thích mấy game bắn nhau vượt ải hoặc nhập vai cổ trang đi làm nv kiếm đồ

Ok thế cậu khá giống mình thik game RPG. Để mình share cho vái game mình rất thik:

1. The Witcher 3 (Thợ săn phù thuỷ): đây là game hay nhất năm 2014, góc nhìn người thứ 3. Bối cảnh trung cổ, đi làm nhiệm vụ giết quái vật lấy đồ , ghép đồ đủ hết. Đã có việt hoá. Game này là game nhập vai mình thik nhất chơi đi chơi lại hoài ko chán. Khi đối thoại nó sẽ cho cậu lựa chọn, và sẽ ảnh hưởng đến kết thúc của game, có tổng cộng 3 kết thúc, Game còn có cả cua gái, chịch gái, rồi đủ loại khác rất hay

2. Grimdawn (Bình minh rực rỡ); cũng là nhập vai nhưng góc nhìn từ trên xuống, chơi kiểu giống võ lâm hay diablo 2 ấy phải nói sau diablo và titan quest thì game này là mình thấy hay nhất ở thể loại RPG này

3. còn game bắn súng thì có thể xem qua Call of duty WWII hay Batttle Field 1

Last edited:
gta 5

Ok thế cậu khá giống mình thik game RPG. Để mình share cho vái game mình rất thik:

1. The Witcher 3 (Thợ săn phù thuỷ): đây là game hay nhất năm 2014, góc nhìn người thứ 3. Bối cảnh trung cổ, đi làm nhiệm vụ giết quái vật lấy đồ , ghép đồ đủ hết. Đã có việt hoá. Game này là game nhập vai mình thik nhất chơi đi chơi lại hoài ko chán. Khi đối thoại nó sẽ cho cậu lựa chọn, và sẽ ảnh hưởng đến kết thúc của game, có tổng cộng 3 kết thúc, Game còn có cả cua gái, chịch gái, rồi đủ loại khác rất hay

2. Grimdawn (Bình minh rực rỡ); cũng là nhập vai nhưng góc nhìn từ trên xuống, chơi kiểu giống võ lâm hay diablo 2 ấy phải nói sau diablo và titan quest thì game này là mình thấy hay nhất ở thể loại RPG này

3. còn game bắn súng thì có thể xem qua Call of duty WWII hay Batttle Field 1
b ơi cho minh xin link game 1 được không

minh thích mấy game bắn nhau vượt ải hoặc nhập vai cổ trang đi làm nv kiếm đồ
Chơi 2 phần dark sider đi bác. Thể loại nhập vai chặt chém. cốt truyện hay, đồ hoa đẹp, đánh nhau phê. phần 2 có hệ thống đồ rát kết. Nói chung mình ưng game này gần nhất, chơi đi chơi lại 3 lần rồi

a e biết lỗi chết tiệt gì đây k

https://linkneverdie.com/f1/Games/the-witcher-3-wild-hunt-game-of-the-year-2015-757

Đây là trang mình hay tải game. Còn về phần việt hoá thì bạn cứ search gg hướng dẫn nhé. Mai mốt có tải game thì ưu tiên tải bản GOG hơn bản crack nha. Vì GOG là game bản quyền đang hoàng tụi nó lén úp trộm lên mạng, còn crack thì game chạy có thể sẽ ko ổn định.

wow hay quá cam on b

wow hay quá cam on b
Ờ chơi hết game này đi có gì thì hú mình share tiếp cho. còn game evil within 2 cậu nói mình thấy ko hay lắm, cốt truyện zombie của nó khá u ám nặng nề. Chơi game này mệt người lắm.

a e nào biết cách qua đoạn này k, bấm F mà vẫn hẹo

có ai quay lại (game offline) thì cho xin link để xem với nhá! :rolleyes::rolleyes::rolleyes:
Lên youtube seach Truc Tiep Game nha. Theo mình đây là Streamer game off hay nhất VN, Vào Playlist xem bắt đầu từ serie Resident Evil 7, bất đầu từ game này về sau ông ấy trở thành huyền thoại stream game VN đó. :D

P/S: tuy ông ấy ko pub danh tính và ko face cam nhưng xem lâu sẽ biết lão là sếp lớn cúa Gamek.vn

Last edited:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,955
171,026
Latest member
ngannguyennb

Most discussed of week

Most discussed of week

Back