Ask xin link dowload sandbox win7 64 bit crack or crack hộ thì tốt( có hậu tạ)

NguyenTienDat

Junior
Reactions
10
MR
0.000
tình hình là em cài sb trên win7 64bit mà mãi ko crack đc, bác nào crack đc làm dùm e vs, e sẽ hậu tạ card đt, nếu ko cho em xin cái link nào có hd cũng đc

cậu nên dùng máy ảo chứ crack san box trên win chính mình sử dụng thì phải bật Test Mode .. một số game hoặc chương trình khác ko cho chạy trong chế độ Test Mode .. mỗi lần như vậy phải tắt Test Mode và rs lại máy .. thực sự rất khó chịu đấy cậu ạ :oops:

đây là bản 408 và hướng dẫn .. mình crack hết rồi nhưng lại phải xóa đi ... haizzzz

Last edited:
Muốn crack ở win 64bit thì fải bật test mode.
http://www.mediafire.com/download/g8ybz8byyeca7av/sandbox+3.64+64+bits+patch.rar
vào Start menu - Run gõ cmd. hiển cửa sổ msdos.
gõ tiếp bcdedit.exe -set testsigning on nhấn Enter.
cài Sanboxie, chạy patch rồi restart máy là crack được.
Mình xài thấy cũng chả có soft nào ko chạy được ở test mode cả.

Muốn crack ở win 64bit thì fải bật test mode.
http://www.mediafire.com/download/g8ybz8byyeca7av/sandbox 3.64 64 bits patch.rar
vào Start menu - Run gõ cmd. hiển cửa sổ msdos.
gõ tiếp bcdedit.exe -set testsigning on nhấn Enter.
cài Sanboxie, chạy patch rồi restart máy là crack được.
Mình xài thấy cũng chả có soft nào ko chạy được ở test mode cả.
cậu nên dùng máy ảo chứ crack san box trên win chính mình sử dụng thì phải bật Test Mode .. một số game hoặc chương trình khác ko cho chạy trong chế độ Test Mode .. mỗi lần như vậy phải tắt Test Mode và rs lại máy .. thực sự rất khó chịu đấy cậu ạ :oops:

đây là bản 408 và hướng dẫn .. mình crack hết rồi nhưng lại phải xóa đi ... haizzzz
thế làm sao để tắt chế độ test này đi vậy bạn

tks mọi ng nhưng khi mình cài đén chỗ testing on trong CMD thì nó báo là Access is denied. có ai rảnh cài hộ vs. mình cảm ơn

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,875
170,936
Latest member
gameofchains

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week