Request Xin lại bảo hiểm tại MMO4ME

Status
Not open for further replies.
Chào Admin SHIN.
Hiện tại mình rất mong muốn được tiếp tục mở dịch vụ tại MMO4ME, nên mình rất mong được xin lại bảo hiểm 5 triệu của mình.
Mình biết trước đây server bên mình bị một số lý do nên đã DIE toàn bộ, mình cũng đã khắc phục kịp thời và tiến hành bảo hành xong cho toàn bộ khách hàng bên mình. Bạn có thể kiểm tra tại topic này: http://mmo4me.com/showthread.php?12...nh-VPS-cua-VPSCHATLUONG&p=2674844#post2674844
Khách hàng của mình cũng rất mong muốn mình kinh doanh trở lại, chỉ là do lý do hi hữu của mỗi server này nên đã gây ảnh hưởng về danh tính xấu cho mình.
Nếu là một scammer thì mình đã chạy trốn chứ không phải quay trở lại để thực hiện trách nhiệm của mình.
Vậy rất mong được SHIN giải quyết!

xteen2701

Junior
Pre-verified
Reactions
269
MR
1.137
Call me! Call me! Chat with me via Yahoo Messenger Follow me on Facebook Chat with me via Skype X.com
Khách hàng của mình cũng rất mong muốn mình kinh doanh trở lại, chỉ là do lý do hi hữu của mỗi server này nên đã gây ảnh hưởng về danh tính xấu cho mình.
khách nào nhỉ :(
Nếu là một scammer thì mình đã chạy trốn chứ không phải quay trở lại để thực hiện trách nhiệm của mình.
là 1 người trách nhiệm đã ko hành động như bạn.
ý kiến cá nhân gạch đá mình nhận hết.

Upvote 0

TKLGroup

Junior
Reactions
2,052
MR
0.010
Follow me on Facebook Chat with me via Skype X.com
Chào Admin SHIN.
Hiện tại mình rất mong muốn được tiếp tục mở dịch vụ tại MMO4ME, nên mình rất mong được xin lại bảo hiểm 5 triệu của mình.
Mình biết trước đây server bên mình bị một số lý do nên đã DIE toàn bộ, mình cũng đã khắc phục kịp thời và tiến hành bảo hành xong cho toàn bộ khách hàng bên mình. Bạn có thể kiểm tra tại topic này: http://mmo4me.com/showthread.php?12...nh-VPS-cua-VPSCHATLUONG&p=2674844#post2674844
Vậy rất mong được SHIN giải quyết!
nếu cậu là scammer ! thì công an sẽ giải quyết cậu. Info cậu tôi có :D

Upvote 0

binh6699

Hero
Verified
Reactions
2,605
MR
20.023
Follow me on Facebook
VPSCHATLUONG sắp tới nếu không có thể bán trên MMO nữa sẽ tiếp tục bán tại Website với các Service mới.

Mình nghĩ phải hold tiền bạn đến khi vps hết hạn rồi nhỉ? Để tránh trường hợp đáng tiếc xảy ra

Update thêm:
+ vẫn tiếp tục sell mà ko còn bảo hiểm cái này hơi phiêu
+ Sever bảo hành lại tiếp tục là hàng ATT nó đang bão mình sợ ko live được lâu chính mình cũng đang tạm stop ở sever này vì dính 2 đợt ngày 27/7 và bảo hành đến 2/8 lại dính suppen tiếp.

Last edited by a moderator:
Upvote 0

Angelpapa

Newbie
Reactions
16
MR
0.000
hình như hơi mâu thuẫn nhỉ :m131:
"Khách hàng muốn mình mở lại dịch vụ "
Lý Do 1 : như binh6699 nói :binhsua146:
Lý Do 2 :
- Mở lại dịch vụ => Bảo hiểm phải giữ nguyên để tiếp tục sao lại là "xin lại"
Or Đóng thêm chứ nhỉ :m146:

Upvote 0

anmivn

Senior
Reactions
311
MR
0.002
bình thường các trường hợp khác hold bảo hiểm 1 tuần - 2 tuần gì đó, riêng trường hợp này vote hold 2 tháng cho hết hạn vps của mọi người rồi lúc đó refund

Upvote 0

aothunkute

Banned
Reactions
329
MR
0.000
tốt nhất shin ko cho bác ấy làm lại dịch vụ, cái kiểu bỏ con giữa chợ, thấy bất ổn im luôn giờ thấy ăn chưa đủ quay lại nhận trách nhiệm rồi rf tiếp tục sell, ảo vãi loài tính hốt tiếp vài phát nữa sao ?

- - - Updated - - -

Pub Info lên thì có phải công danh sự nghiệp nước mây trôi không :D

nói thật đừng lấy cái vụ Pub info ra, trước tiên bạn hãy suy nghĩ nguồn VPS đó từ đâu ra, và các bạn đang là người tiêu thụ nó, hãy hiểu rồi tính :)

Upvote 0
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
424,007
176,499
Latest member
vin777garden

Most viewed of week