• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Help Xin hướng dẫn về tranh chấp paypal với site đã scam

mình đã win rất nhiều site, có vụ đậm nhất là win 3k$ giúp 1 cậu trên mmo4me

gần đây là các vụ về tapcash (thằng admin tapcash này 1$ nó cũng ko tha, và rất lì đòn, đã thua rồi, case đã closed rồi, nó lại bật tiếp leo thang Appear xong rồi vẫn thua tiếp (mặc dù là mấy ae đã ăn $ gian lận của nó, ko đủ điểm cứ rút $ ầm ầm lúc đó là do bên nó bị lỗi : ) ) )

vụ win 3k$ do admin offer díspute (lý do xài sock + cheat link offer android của nó)

http://mmo4me.com/threads/chia-vui-moi-thang-khang-cao-dispute-gan-3k-paypal.210347/

còn vụ của bạn ít $ quá, ko bõ công ngồi làm hồ sơ gửi cho PP.

up cho pro nhiệt tình vào giúp bạn zậy :D

.

mình đã win rất nhiều site, có vụ đậm nhất là win 3k$ giúp 1 cậu trên mmo4me

gần đây là các vụ về tapcash (thằng admin tapcash này 1$ nó cũng ko tha, và rất lì đòn, đã thua rồi, case đã closed rồi, nó lại bật tiếp leo thang Appear xong rồi vẫn thua tiếp (mặc dù là mấy ae đã ăn $ gian lận của nó, ko đủ điểm cứ rút $ ầm ầm lúc đó là do bên nó bị lỗi : ) ) )

vụ win 3k$ do admin offer díspute (lý do xài sock + cheat link offer android của nó)

http://mmo4me.com/threads/chia-vui-moi-thang-khang-cao-dispute-gan-3k-paypal.210347/

còn vụ của bạn ít $ quá, ko bõ công ngồi làm hồ sơ gửi cho PP.

up cho pro nhiệt tình vào giúp bạn zậy :D

.

:( , e chỉ xin hướng giải quyết của bro thôi mà :oops:, do lần đầu tranh chấp nên ko biết xử lý nó ntn thôi, chứ e cũng ko có ý định nhờ ai làm ,vì thật ra cũng ko bao nhiêu $, mới thử tập chơi PTC mà :p

:( , e chỉ xin hướng giải quyết của bro thôi mà :oops:, do lần đầu tranh chấp nên ko biết xử lý nó ntn thôi, chứ e cũng ko có ý định nhờ ai làm ,vì thật ra cũng ko bao nhiêu $, mới thử tập chơi PTC mà :p

hướng cho bạn => trình bày trân thật,, khóc lóc năn nỉ, lời văn lịch sự đi vào lòng người

.

hướng cho bạn => trình bày trân thật,, khóc lóc năn nỉ, lời văn lịch sự đi vào lòng người

.

mà bác cho em hỏi, sau khi paypal xử xong , nếu thua tiền sẽ bị trừ đi ngay luôn hay vài ngày sau mới trừ @@, Em đọc trong email thì thấy kết quả là em thua, nhưng trong tài khoản paypal lại tăng lên 1 ít tiền, ko hiểu gì luôn :confused:

mà bác cho em hỏi, sau khi paypal xử xong , nếu thua tiền sẽ bị trừ đi ngay luôn hay vài ngày sau mới trừ @@, Em đọc trong email thì thấy kết quả là em thua, nhưng trong tài khoản paypal lại tăng lên 1 ít tiền, ko hiểu gì luôn :confused:

trừ luôn
pp nó tặng ít tiền bù đắp cho bạn tiền giấy mực của bạn lúc viết kiện cáo :D

.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,022
171,074
Latest member
nhacaiuytin140

Most discussed of week