Xin hướng dẫn chung về kolotibablo!!

thehemoi_vn9x

Junior
Reactions
0
MR
0.000
Xin hướng dẫn chung về kolo !!

Em thấy có topic hướng dẫn newbie về pix, mega nhưng sao lại không thấy có topic nào hướng dẫn về kolo cả! :binhsua07:
Nên nay em mong các bro đi trước có nhiệt huyết vào chỉ giáo cho newbie vài đường cơ bản với!! :binhsua15:

Last edited by a moderator:
Có box về kolo thui bạn
Min pay 1$ pay vào WM
thu nhập = tiền gõ + bonus làm vào đêm có giá cao hơn chút đỉnh
- 100 catcha đầu tiên bạn sẽ được x2 % của mình lên,
- 1000 captcha là 5%
- 5000 captcha là 8%
- 10000 captcha là 10%
- 18,000 captcha là 15%
- 30,000 captcha là 20%
- 50,000 captcha là 25%
- 80,000 captcha là 30%
- 120,000 captcha là 35%
- 170,000 captcha là 40%
- 250,000 captcha là 50%
- 650,000 captcha là 100%
…….. và cao nhất là 200%.

Vài ngày vừa rồi nó hot hot vì giá lên đc 0.7$/1k code + với bonus thì cũng khá nhưng thường là rất thấp

Cái này pay uy tín, chịu khó làm thì cũng không đến nỗi , bỏ lâu không đánh trừ code (giảm bonus)

Không biết ở 4rum mình có ai nhận add kolo axiao free không nhỉ?
Đang làm ở mega thấy các bác kêu la khoản pay quá nên thôi chả dám chơi nữa!
Bác nào add soft free giùm em không ạ???:binhsua09:

vậy nó tính theo rate từng id con hay tính cho id chủ luôn ?
Ý của bác kia nói là cả nhóm làm chung 1 ID thì 1 ngày sẽ code được nhiều nên nhanh tăng bonus chứ ko phải là làm theo koloteam. Koloteam chi tác dụng là tiền quy về một mối chứ bonus rate thì tính theo từng ID.

có 1 thắc mắc là khi add team rồi thì cái bonus nó tính thế nào nhỉ ? có cảm giác đánh mà ko thấy bonus gì cả. (Của tớ là acc chủ chưa gõ gì và 5 acc con thì bonus 8%-10%.) Pro nào biết vụ này ko

sao mình lập ra 1 team nhưng khi làm việc thì nó lại không tăng thu nhập gì hết có ai bị lỗi này ko ?

Theo tớ được nghe nói thì koloteam nó đã bị lỗi từ lâu và đến giờ vẫn vậy (mặc dù ko biết chĩnh xác là lỗi như thế nào). Khuyên các bạn cứ tạo nhiều ID riêng biệt đặt chung 1 ví Z thì an toàn hơn.

sao mình lập ra 1 team nhưng khi làm việc thì nó lại không tăng thu nhập gì hết có ai bị lỗi này ko ?

làm bình thường, pay bình thường. Có điều ko biết cái vụ % bonus thế nào thôi

ý của bạn là gì.nói rõ hơn mình sẽ giãi thích cho

ý của mình là khi mình lập ra 1 team trong đó có 6 id , 1 id chủ chưa pay lần nào và 5 id đã pay 1 lần , khi làm việc trên từng id con trên web koloteam thì làm hoài nó cũng không tăng ở mục (thu nhập : giờ / ngày) vào kiểm tra từng id thì cũng không thấy số captcha đã nhập trong ngày hôm đó.

ý của mình là khi mình lập ra 1 team trong đó có 6 id , 1 id chủ chưa pay lần nào và 5 id đã pay 1 lần , khi làm việc trên từng id con trên web koloteam thì làm hoài nó cũng không tăng ở mục (thu nhập : giờ / ngày) vào kiểm tra từng id thì cũng không thấy số captcha đã nhập trong ngày hôm đó.

đúng là gõ trên web có vấn đề, nó không + gì cả. Nhưng gõ trên soft vẫn ok, nên gõ soft

đây là hình lúc làm koloteam soft và xem trên web acc chủ, rate khác hoàn toàn nên ko biết là có thực sự làm team thì nó tính trung bình rate hay không ?

đây là hình lúc làm koloteam soft và xem trên web acc chủ, rate khác hoàn toàn nên ko biết là có thực sự làm team thì nó tính trung bình rate hay không ?

Giống soft xiao vậy ta.........làm koloteam bị block 1 coi như tong

Block của kolo thì ko sợ vì khi block thì chỉ ko vào được web thôi, hết thời gian block thì lại bình thường, mà soft xiao ko bị block chỉ có asian thì hay bị. Có thể ý bạn ấy nói là ban acc, nếu làm team 1 ID bị ban thì đồng nghĩa là cả group đi tong =))

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,187
172,240
Latest member
nhyavstudio

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week