Xin hỏi về viết phần mềm tự động

Linh11

Newbie
Reactions
2
MR
0.158
Xin chào a chị em diễn đàn Xin hỏi về viết phần mềm chạy đa luồng theo yêu cầu nhập từ người dùng tự động với các chức năng
Bước load profile chọn profile trình duyệt từ firefox or mấy cái trình duyệt gologin
Bước 2 vào trang chủ ytb sau đó tìm kiếm đến video ( tìm ko ra thì vào trực tiếp từ link trong file txt )
Bước 3 : like video đó , coment video đó -> like comment khác theo chỉ định tên or comment theo từ khóa trong file txt
Bước 4 : lặp lại Bước 2 theo số lần quy định nhập vào or tới khi ytb báo like quá nhiều
Bước 5 : báo log
Bước 6 : hoàn thành off thoát trình duyệt, chạy tiếp profile trình duyệt khác tiếp theo vs quy trình từ Bước 1
anh chị nào rành cho e hỏi nếu viết 1 phần mềm như này giá khoảng bao nhiêu vậy ạ , tại e cũng không phải khá rũng rỉnh gì nhiều với cũng sợ bị gạt ( bị 1 lần e sợ lắm r ) , mong được giải đáp , xin cám ơn.

Mình nhận 3m nhé, trung gian thoải mái time done 1-2 ngày tele mình @mcong97

Upvote 0
kiểu auto click view ấy hả , cái này dùng antoclick đc mà , nhưng cần thông mình 1 tí để sử dụng nó thôi

Upvote 0
chiều giờ e làm bên gologin có script chạy khá ngon , nhưng mỗi tội tạo từng profile hơi phê
tạo bằng tay rồi, dùng auto click thôi , có j đâu

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,956
173,029
Latest member
kiet2006cm

Most viewed of week

Most discussed of week