Xin hỏi về trường hợp 1 acc gg play lead nhiều lần 1 con off

lemanh

Junior
Reactions
29
MR
0.003
Cả nhà cho mình hỏi mình lead 1 con game mà mình chỉ dùng có mỗi 1 Tk gg play để chơi thì có bị làm sao ko nhỉ? Tại vì mình lead lần 2,3,4 đều thấy nó lưu level chơi của lần 1 :D

Cả nhà cho mình hỏi mình lead 1 con game mà mình chỉ dùng có mỗi 1 Tk gg play để chơi thì có bị làm sao ko nhỉ? Tại vì mình lead lần 2,3,4 đều thấy nó lưu level chơi của lần 1 :D
cookie con game còn lưu chưa xóa sạch , chắc nó lưu ngầm

Cậu cũng làm androi ak?tưởng cậu bên PC chư.k phải đâu.kiểu như nó lưu theo tài khoản thì phải.ví dụ lần đầu mình chơi đến lv2 thì cứ mãi thế.

Cậu cũng làm androi ak?tưởng cậu bên PC chư.k phải đâu.kiểu như nó lưu theo tài khoản thì phải.ví dụ lần đầu mình chơi đến lv2 thì cứ mãi thế.

mình thì nghĩ nó lưu cookie ngầm trên blu , còn nếu cậu nghĩ nó lưu tài khoản google thì tes thử đổi mail khác và tải lại xem còn ko

mình thì nghĩ nó lưu cookie ngầm trên blu , còn nếu cậu nghĩ nó lưu tài khoản google thì tes thử đổi mail khác và tải lại xem còn ko
Thank c đã cho ý kiến.thế làm sao để sạch coocki đc nhỉ?mỗi lần làm mình đều restore về data sạch rồi mới cài mà

Cậu biết cách nào cho sạch đc cooki ko?chỉ minh với.tài khoản gg play nó cũng như Chplay.k liên quan đến off đúng ko?

chẳng liên quan gì đến tk gg. Do bạn changer k sạch nên vậy
Thank tất cả mọi người nhé.có lẽ vấn đề này cần làm việc với chủ tool :D trách nào mỗi lần restosre hay bị văng ra.lỗi từ đây mà ra rồi

đúng là nó lưu theo mail ggplay thật.mình thay mail khác thì nó mới tinh.còn mail cũ thì change full các kiểu vẫn vậy

Announcements

Forum statistics

Threads
418,752
170,839
Latest member
vf555moe

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom