• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Xin hỏi về site rút gọn link , 1 vài thắc mắc về paypal và việc làm

Chulou

Junior
Reactions
34
MR
0.000
_Các bác có biết site nào rút gọn link mà rate ngon ko ạ , trước em có làm oni của việt nam , nhưng giờ nó bị làm sao rồi , chắc nó quỵt luôn tiền tháng 10 của em . Giờ em muốn tìm 1 site rút gọn link có rate ngon 1 chút và post đc lên facebook , các bác chỉ em với , cái adf thì rate thấp quá , shorte em thấy ghi 0.55/1000 view mà em hơn 1k2 view chỉ đc có 0,22 , giờ em đang làm linkshrink , đc 0,47/1000 view , các bác có biết site nào ngon nữa thì giới thiệu em với . Cảm ơn các bác
_Cho em hỏi thêm về paypal , quy đổi 1$ về vnd từ paypal là đc bao nhiêu hả các bác
_Câu hỏi cuối là em muốn tìm 1 việc làm gì đó , ko bó buộc thời gian , nghĩa là rảnh lúc nào làm lúc đó , làm càng nhiều thì được càng nhiều ạ . Mong các bác trợ giúp . Cảm ơn các bác nhiều !

1$ vnd trên mmo các bác ý đổi là 21k còn ngân hàng là 22.xx tùy hôm nha bác, rút gọn e thấy adf vẫn tốt.. cơ mà khó chiến rồi :(
câu cuối của bác thì bác tìm học về offer nhé off androi hay ios hay off pc đều đúng yêu cầu của bác

1$ vnd trên mmo các bác ý đổi là 21k còn ngân hàng là 22.xx tùy hôm nha bác, rút gọn e thấy adf vẫn tốt.. cơ mà khó chiến rồi :(
câu cuối của bác thì bác tìm học về offer nhé off androi hay ios hay off pc đều đúng yêu cầu của bác
cảm ơn bác đã trả lời ạ , nếu muốn học về offer từ em nên bắt đầu từ đâu ạ , bác có thể cho em link để học từ đầu đc không , em cảm ơn bác nhiều ạ ^^

cảm ơn bác đã trả lời ạ , nếu muốn học về offer từ em nên bắt đầu từ đâu ạ , bác có thể cho em link để học từ đầu đc không , em cảm ơn bác nhiều ạ ^^
ca này khó, trước tiên bác tự tìm hiểu về sock proxi các phần mềm trước , xác định làm mảng off nào rồi xin làm mem cho bác pro trong mmo này thôi học hỏi kinh nghiệm, offer lâu lắm rồi k chiến nên e cũng k biết nói gì nhiều:(

mình cũng đang chiến adf ở face, ko bit trao đổi kinh nghiệm chiến được không bạn?
mình cũng có bít sơ về android, nếu bạn muốn có thể hổ trợ.. yhu chứ ký nha bạn

ca này khó, trước tiên bác tự tìm hiểu về sock proxi các phần mềm trước , xác định làm mảng off nào rồi xin làm mem cho bác pro trong mmo này thôi học hỏi kinh nghiệm, offer lâu lắm rồi k chiến nên e cũng k biết nói gì nhiều:(
Vaqng ạ , để em tìm hiểu . Cảm ơn bác ạ

mình cũng đang chiến adf ở face, ko bit trao đổi kinh nghiệm chiến được không bạn?
mình cũng có bít sơ về android, nếu bạn muốn có thể hổ trợ.. yhu chứ ký nha bạn
Bạn chơi adf ạ , 1 ngày bạn đc nhiều view ko , mà view việt hả bạn , thế dùng cái linkshrink ý , rate ngon hơn . Hic

Bạn chơi adf ạ , 1 ngày bạn đc nhiều view ko , mà view việt hả bạn , thế dùng cái linkshrink ý , rate ngon hơn . Hic
giờ link rút gọn các pro toàn dùng tôot thôi à :D

còn tư vấn gì nữa thế thớt, vụ link rút gọn à :cool::cool::cool:
có bác nào tư vấn hay chỉ dậy em rút gọn link sao cho nhiều view với em muốn tìm việc làm từ 20-50k 1 ngày ạ , em ko cần các bác chỉ dậy hết đâu , nếu 10 phần thì em chỉ cần các bác dậy em 1 phần thôi ạ , mong các bác giúp đỡ . bác giờ đang làm gì ạ @vodanhlangtu

ngôi click adf chac ũng dc 1lit ây chứ

có bác nào tư vấn hay chỉ dậy em rút gọn link sao cho nhiều view với em muốn tìm việc làm từ 20-50k 1 ngày ạ , em ko cần các bác chỉ dậy hết đâu , nếu 10 phần thì em chỉ cần các bác dậy em 1 phần thôi ạ , mong các bác giúp đỡ . bác giờ đang làm gì ạ @vodanhlangtu
khó khó... thủ công k ăn thua thật trừ khi bác có các web hay blog hướng dẫn gì đó ùi để link dơn thành link rút gọn , or làm kết hợp với youtube, vi dụ 1 kênh xxx k hở hang quá rồi mô tả ở dưới đặt link rút gọn link full chẳng hạn :rolleyes::rolleyes::rolleyes:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,910
170,985
Latest member
storemam
Back
Top Bottom