Help Xin hỏi có bác nào thành công Confirm Identity

View attachment 77193
Đợi cả tháng trời rồi bác.
2-3 bus day gì mà 1 tháng :confused: :confused: :confused:
Trường hợp này của bạn, gửi một mail cho nó và cứ giao dịch bình thường không phải lo gì cả. Sẽ OK thôi. Nếu acc chính chủ thì càng yên tâm

của bác có rút tiền, nhận tiền, trả tiền đc không
Bác cứ giao dịch bình thường, nhận gửi OK, nhưng đừng có rút. Nếu acc chính chủ, hóa đơn đầy đủ, vẫn còn bước cuối cùng là đợi limit và gỡ rồi dùng như thường

Trường hợp này của bạn, gửi một mail cho nó và cứ giao dịch bình thường không phải lo gì cả. Sẽ OK thôi. Nếu acc chính chủ thì càng yên tâm
acc chính chủ từ 2012 bác :D
giao dịch ebay như nấm, rồi aliexpress, rồi giờ thêm cả dịch vụ vps nên giao dịch liên tục.
gửi cả chục email rồi ấy :D

Không biết trong đây có anh em nào thành công chưa nhĩ, mình bị một tháng nay, phone các kiểu, mail hơn 100 lần, send ìifo mail, fax online, cả fax ngoài nhưng toàn nhận được mail trả lời tự động không giải quyết được, bọn nó hình như support không đồng nhất, lúc kêu fax qua số này, lúc fax qua số kia nãn quá...có bác nào thành công chưa để em biết em còn đánh tiếp..hoăc bỏ không kiện cáo nữa

nếu bạn thấy khó quá thì nhờ bác @PhạmThi làm DV thì sẽ nhanh hơn.....

Còn tự làm thì mình hướng dẫn như sau:

1- Vào mở một support ticket > nói rõ là đã call nhiều lần + đã send docs ko ai giải quyết.

2- Xong rồi reply lại docs + vài dòng mess để PP nó giải quyết.

3- Có thể thì call số PP US

Mình cũng bị đây.
PhamThi Lại off tận 15/7 mới work lại.
4 ticket 4 support khác nhau.
Cùng một câu trả lời dm nó. giam pp gần 1 tháng rồi. :mad:
View attachment 77191

Phạm Thi giúp khách ver CONFIRM ID thành công 2.png

Cái vụ này cực kì đơn giản nếu hiểu vấn đề. Cái chính là do các bạn ko biết gửi email vào đâu để nó view và phản hồi thành ra toàn nhận email tự động
Làm theo step 16 trong đây :
https://mmo4me.com/threads/paypal-toan-tap-2016-hdsd-phong-tranh-limit-va-cach-go-cu-the.299641/

Help => message center => Creat new message => my account => opening a paypal account

Không cần call gì cả mình đảm bảo 1000% Restore nếu info chuẩn với paypal
Ku em @wizards mình làm tầm 23h đêm thì chưa đầy nửa tiếng đã restore
Mới làm cho @Amz1369 tin là trong đêm hoặc mai nó cũng sẽ restore

Nội dung thì chỉ cần ngắn gọn đã gửi ABC, vui lòng kiểm tra và khôi phục ko cần dài dòng

Cái vụ này cực kì đơn giản nếu hiểu vấn đề. Cái chính là do các bạn ko biết gửi email vào đâu để nó view và phản hồi thành ra toàn nhận email tự động
Làm theo step 16 trong đây :
https://mmo4me.com/threads/paypal-toan-tap-2016-hdsd-phong-tranh-limit-va-cach-go-cu-the.299641/

Help => message center => Creat new message => my account => opening a paypal account

Không cần call gì cả mình đảm bảo 1000% Restore nếu info chuẩn với paypal
Ku em @wizards mình làm tầm 23h đêm thì chưa đầy nửa tiếng đã restore
Mới làm cho @Amz1369 tin là trong đêm hoặc mai nó cũng sẽ restore

Nội dung thì chỉ cần ngắn gọn đã gửi ABC, vui lòng kiểm tra và khôi phục ko cần dài dòng
Cám ơn bạn mình sẽ thử

@PhạmThi: quá hay....có đôi lúc việc này có người làm được có người ko , do gặp ngay người nhân viên dễ hay khó nữa......và do tình trạng acc

mà sao comeback sớm thế

acc đó của khách mới xử lý xong, mai mình thu xếp rồi đi du lịch rùi

Cám ơn bạn mình sẽ thử

thử đc thì quote cho ae biết tình hình với bạn nhé

View attachment 77232
Lần thứ 5.
Vậy mà bữa PM bác bác lại im re :(

dạo này mình tập trung giao dịch forex, mai lại đi du lịch rùi, mấy tuần nữa quay lại xử lý cv PP sau,

giờ mình cũng chán PP rùi, bọn nó điên hết rồi, nhiều lỗi + xử lý chậm + khó tính :(

View attachment 77232
Lần thứ 5.
Vậy mà bữa PM bác bác lại im re :(
Có cái mail mà paypal gửi cho bạn để thông báo yêu cầu docummnet. Trong mail đó nó có để một cái mail. Bạn xem có không/?
Nếu có dùng chính mail PP của bạn, soan một email nội dung la lá là đã upload tài liệu nhưng chưa dc xem xét. Bảo nó recheck

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,624
171,660
Latest member
ththao1888

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week