SCAM Xin gửi bạn NGUYEN MANH HA 0031000123987

Status
Not open for further replies.
Số điện thoại đẹp vậy chắc chính tên chính chủ. Các bạn có thể gọi điện hỏi thăm bạn đó ở đâu mà . Thui up lên cho ai làm ăn với bạn đó chú ý thôi chứ mình nghĩ cũng không đòi được

Ăn tiền như vậy có sướng lắm đâu. Đúng là chỉ có những người tham lam mới làm như vậy. Chia buồn cùng thớt

nhìn cái mặt gian vãi :D

mình ko nói hình là người đó nhé. mình chỉ đoán có thể liên quan (bạn bè, người thân) với họ thôi.

mình ko nói hình là người đó nhé. mình chỉ đoán có thể liên quan (bạn bè, người thân) với họ thôi.
:D:D cũng giống nhau cả , lấy 1 tr8 ko trả thì hình dung ra chắc dung nhan cũng tầm đó :D:D

Đời biết đâu mà lần, họ đâu biết rằng mất uy tín là mất sự nghiệp. Để sống trên mmo thì uy tín nó quan trọng đến mức nào. Chắc khi đi học bài học đạo đức cô giáo chưa dậy.

vãi nhọ..:confused:

thấy bạn chủ topic tuyệt vọng quá. mình gửi bài chắc ko để ý nhỉ,
nếu là mình thì mình sẽ qua bên topic của chị bán hàng bên này http://www.lamchame.com/forum/showt...ông-order-lẻ-thấp-đến-5?p=9091724#post9091724
làm 1 bài về chị kia. rõ ràng là người có nick rainie ấy đã mua hàng ở đây và buôn bán ở đây lâu năm, chỉ cần làm ầm lên bên đó thì đủ để người lấy tiền của bạn xấu hổ rồi.

nếu đã không trã thì có thế nào cũng k trả đâu chi bằng như coi lần sau rút kinh nghiệm với số tiền nhiều hơn.đó cũng là bài học cho mình và mọi người.nên cẩn thận không bao giờ thừa.rốt cuộc cũng là lỗi tại mình bất cẩn.chia buồn cùng chủ thớt:oops::oops: (tiền mất đi rồi sẽ kiếm lại dc,danh dự mất đi thì khó mà lấy lại)...

da khong tra thi se ko nghe may ban ah. thong cam viet khong dau vi dang online dien thoai

Bạn nguyễn mạnh hà đâu rồi, vào xác nhận đi chứ, có biết người ta vất vả mới có được số tiền đó cũng như mình đã phải vất vả mới có số tiền 10$ ko hả? Làm thành viên của forum mà chơi cái thể loại chiếm đoạt ấy à. :mad:

cậu gọi vài lần xem nào nhỡ bạn ý có việc thì sao cứ kêu hoài ko liên lạc với người ta sao biết đc

chia buồn nhé, Mình cũng gặp trường hợp như cậu rùi.. khả năng không trả là rất cao.hix
Nó sẽ day dứt mãi với đồng tiền đó thui! nuốt không trôi đâu

Đời biết đâu mà lần, họ đâu biết rằng mất uy tín là mất sự nghiệp. Để sống trên mmo thì uy tín nó quan trọng đến mức nào. Chắc khi đi học bài học đạo đức cô giáo chưa dậy.
mình đồng ý với cậu, uy tín là tồn tại mãi mãi..

kiểu này chỉ có chia buồn với thread thôi chắc không lấy lại được rồi

ko lien lac thi sao giam bao nguoi ta scam. goi dien va nhan tin rui ban ah va cho den 1 ngay nua co ma.

minh di nghi thinh thoang moi nguoi da len rum minh nhe. chuc anh em mmo buoi dem vui ve.

nếu là dân bắc ninh thì kéo vài tên lướt xe qua 1 lượt rồi về :D ở Hà Nội toàn thế , kéo vài tên rồi vào nhà ốp xong té :D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,889
170,948
Latest member
tamnhindautu

Most viewed of week

Most discussed of week