Xin giúp đỡ về adf .ly

vietcongnghe

Junior
Reactions
11
MR
0.000
Trước có đặt thử adf .ly lên site mình nhưng thấy khó kiếm ăn quá. Tại mình chỉ dùng code rút gọn những link download trên site mình. Đặt cả tháng đc có 0,2$
Hôm nay xem thấy có bác dùng code nhảy popup mình thử đặt thấy hiệu quả rõ dệt. Nhưng code này chỉ nhảy mỗi ngày 1 lần/1IP
Mình đang muốn 1 code nhảy 2 hoặc 3 lần / ngày và cách nhau 1 khoảng thời gian nhất định. Ai có cho mình xin với.
Hoặc code nhảy popup theo phiên làm việc cũng được. Nghĩa là mỗi khi tắt mở trình duyệt thì pop lại nhảy.
Tiện đây cho mình hỏi. Mình chỉ dùng rút gọn link rồi cho nhảy popup. Còn có cách nào kiếm đc nhiều hơn không? Xin mấy pro giúp đỡ. Thank all!

hình như post sai box rồi. theo mình thấy thì nhiều trường hợp đặt popup đã bị banned. blog mình không nhiều người vô nhưng trung bình một tháng cũng được gần 1$. chăm chỉ làm ăn thôi.

Upvote 0
1200 view thì làm gì được nhỉ???quan trọng là chất lượng. chỉ view không thôi thì từng đó là hơi thấp

Upvote 0
Vứt đi bạn à, trừ khi bạn có website thì ổn, quăng link nó đi đâu cũng bị chửi hết

Upvote 0
Em làm 1 site tổng hợp phim và donw themes nên tháng cũng đc ăn mì r,ko phải ăn cháo nữa

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,760
170,847
Latest member
louisdh123
Back
Top Bottom