xin giup do cac newbie

phankhacdien

Banned
Reactions
56
MR
0.000
mong admin se mo 1 topic giai thich cho cac newbie chung em biet lam sao de cap nhap duoc thong tin cua cac site ptc ptu .... va giai thich nhung kieu kiem tien khac tru ptc va ptu 1 cach ki cang hon duoc khong ah :binhsua09::binhsua09::binhsua45::binhsua45:

mong admin se mo 1 topic giai thich cho cac newbie chung em biet lam sao de cap nhap duoc thong tin cua cac site ptc ptu .... va giai thich nhung kieu kiem tien khac tru ptc va ptu 1 cach ki cang hon duoc khong ah :binhsua09::binhsua09::binhsua45::binhsua45:

Nghĩ là sẽ không có cái topic như thế, bởi vì trong diễn đàn có hết rồi. :D

Upvote 0

Cứ cắm đầu vào mấy cái site mà phang, còn muốn có kiến thức thì tốt nhất là dành 1-2 ngày dạo qua các box
Chuyện mở 1 topic như bạn nói là ko khả thi :D

Upvote 0
20 dollar trước uy tín mà dạo này thấy ít người chơi, k biết h số phận nó sao nữa rồi

Upvote 0
Em dùng IP US để reg thì có được pay không bác?

IP US ref nhưng mà bạn chạy trên IP việt nam thì chẳng khác gì thằng gì mà xem video có point đổi ra tiền ấy , đa phần pay là admin nó check TK đấy , vụ này của bạn mới nghe thấy

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,889
170,948
Latest member
tamnhindautu

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week