• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

[Xin Giúp] 1 máy tính có thể sử dụng nhiều acc PayPal không ạ?

hoangkhang

Newbie
Reactions
0
MR
0.000
Insuree Balance
0
Em mới sử dụng PayPal chưa nhiều kinh nghiệm lắm.
Em có vài thắc mắc về account PayPal dưới đây
Mong các anh, các bác tư vấn chỉ giáo em nhiệt tình ạ :)

1. Em có 1 acc PayPal đã verify bằng Visa ACB rùi.
Acc này e đã add đủ số lượng mail trong suốt lifetime rùi (khoảng trên dưới 100email thì phải) nên nó ko cho add mail nữa.
Nên em muốn hỏi các bác là mình có thể tạo thêm 1 acc PayPal khác nữa trên máy tính mình hay ko ạ? (Và có thể thêm nhiều acc nữa)
Dĩ nhiên sẽ phải verify, và e định dùng thẻ ảo Virtual Visa để verify acc mới này. Acc này e sẽ chuyển tiền cho acc chính của em.
Nhưng em thắc mắc là cùng 1 máy tính, cùng 1 IP thì sử dụng 2 hay nhiều acc thì có bị limit hay gì ko ạ???

Em có search trên 4rum mình rồi, cũng có vài topic giống em nhưng em thấy nhiều ý kiến trái ngược nhau quá.
Nên e cần những lời tư vấn khác cụ thể hơn, chi tiết hơn thêm để confirm chính xác hơn ạ :)

2. Giả sử nếu 1 IP/ 1PC chỉ được quyền có 2 acc PayPal thôi.
Thì như thế này có được ko ạ :
sau khi sử dụng acc phụ lại đạt đến limit mail (100mail) trong suốt lifetime thì em ĐÓNG acc đó lại rồi tạo acc PayPal khác nữa có được hay ko ạ? Hay như vậy đã bị tính là sử dụng >2 acc trên 1 IP/1 PC ạ???
Với em thắc mắc thêm nữa là ví dụ như acc mình chưa rút tiền về hết mà khi ĐÓNG acc như vậy sau khi reactive lại có còn tiền ko hay là mất sạch ạ???

3. Em cũng có nghe mấy bạn e bảo khi tạo acc mới thì reset modem trước khi tạo acc ấy, thì IP sẽ khác.
Nên em có thắc mắc là nếu IP đổi như vậy thì khi mình log in lại vào acc Chính Gốc cũ của mình thì có bị limit do khác IP ko ạ?
(Do mới sử dụng nên trước giờ e chỉ dám log in acc của em trên cùng 1 cái PC duy nhất thôi à, cũng chưa đổi IP tắt modem j bao giờ cả)

4. Em có 1 Thắc mắc nữa là dùng acc verify bằng Virtual Visa chuyển tiền cho acc chính thì acc chính có bị sao ko ạ???

Mong các anh chị, các bác nhiệt tình giúp đỡ em ạ.
Em xin chân thành cảm ơn và biết ơn rất nhiều ạ :)
Chúc các bác 1 ngày vui nha :)

Last edited by a moderator:
dc nếu như cậu biết cách :))

chả biết mình reg 7 acc rồi! chưa ver acc nào cả! chỉ đổi trình duyệt ko fake ip, mỗi acc dùng 1 trình duyệt, opera, fifox, chrome, IE,cờ rôm+, chăn acc pp mà :D, acc nào bán rồi thì clear cookies+cache rồi ref tiếp, chauw ăn mít acc nào :D hên! ko biết sau này có dính ko nữa :)

chả biết mình reg 7 acc rồi! chưa ver acc nào cả! chỉ đổi trình duyệt ko fake ip, mỗi acc dùng 1 trình duyệt, opera, fifox, chrome, IE,cờ rôm+, chăn acc pp mà :D, acc nào bán rồi thì clear cookies+cache rồi ref tiếp, chauw ăn mít acc nào :D hên! ko biết sau này có dính ko nữa :)

Mỗi acc 1 trình duyệt hả bác?
Mà mỗi lần tạo acc mới có cần reset modem gì ko hả bác?
Với cho e hỏi bác xài đến lúc bán xong mới clear cache hả? Tại e trong khi xài cũng hay clear cache, cookie để tạo mail lắm nên ko biết clear cache trước khi bỏ acc vậy có bị gì ko ạ?

có hơn 100 acc pp bị limit cũng hơn chục acc, như thế ko bít đã có kinh nghiệm sài chưa nữa :D

vào đây để biết ip có clear hãy ko

Mục BlackList nó báo No bác ơi.
Như vậy là Clear hả bác? và như vậy nghĩa là sao ạ?

được chứ sao không. Khi mà bạn reset modem and clear cooki :)

Mỗi acc 1 trình duyệt hả bác?
Mà mỗi lần tạo acc mới có cần reset modem gì ko hả bác?
Với cho e hỏi bác xài đến lúc bán xong mới clear cache hả? Tại e trong khi xài cũng hay clear cache, cookie để tạo mail lắm nên ko biết clear cache trước khi bỏ acc vậy có bị gì ko ạ?
ko cần reset j cả! cái tạo mail ko quan trọng nếu mình dùng trình duyệt nó chỉ xài 1 acc pp thôi! khi nào bán rồi clear cũng đc, ko thì thích clear cũng đc nhưng tốt nhất nên hạn chế 1 trình duyệt có quà nhiều pp, mình chỉ xài opera cho 1 acc pp chính, fifox thì để tạo tùm lum acc pp để bấn nhưng chỉ tạo 1-> 2 acc thôi! bán hết mới tạo tieps, tương tự dùng IE để tạo và bán, còn chrome thì dùng cho acc chính thứ 2, crom+ tương tự chrome nên cũng ko tạo acc pp để bán mà để login kiểm tra có bị limit ko thôi :D

Thay card màn hình là xài đc nhiều pp trên cùng 1 máy.

:binhsua56:

nghĩa là sao bác? mỗi lần tạo acc mới là đổi card à?? @_@

hix... mà sao mấy bác nói tùm lum hết e hết biết j luôn rồi.
Mong mấy bác chỉ dẫn chi tiết và nhiệt tình với ạ.
Cám ơn ạ :)

- - - Updated - - -

ko cần reset j cả! cái tạo mail ko quan trọng nếu mình dùng trình duyệt nó chỉ xài 1 acc pp thôi! khi nào bán rồi clear cũng đc, ko thì thích clear cũng đc nhưng tốt nhất nên hạn chế 1 trình duyệt có quà nhiều pp, mình chỉ xài opera cho 1 acc pp chính, fifox thì để tạo tùm lum acc pp để bấn nhưng chỉ tạo 1-> 2 acc thôi! bán hết mới tạo tieps, tương tự dùng IE để tạo và bán, còn chrome thì dùng cho acc chính thứ 2, crom+ tương tự chrome nên cũng ko tạo acc pp để bán mà để login kiểm tra có bị limit ko thôi :D

cám ơn bác nhiều ạ :)
nhưng mà bác có thể trả lời e thêm mục số 4 e hỏi ko ạ???
Sao thấy nhiều bán bác acc thế ạ??? Bộ nếu dùng mấy acc kia chuyển tiền cho acc chính thì bị limit hả bác nên ko chuyển đc mà phải bán ạ????
Acc nếu verify bằng visa ảo chuyển có bị limit ko ạ???

trước mình cũng sử dụng PP la chính theo mình vẫn có thể ddc bạn ạ

zô PP này chuyển tiền cho PP kia bình thường , chưa thấy xi nhê gì , hơn 1 năm qua vẫn bình yên

cám ơn bác nhiều ạ :)
nhưng mà bác có thể trả lời e thêm mục số 4 e hỏi ko ạ???
Sao thấy nhiều bán bác acc thế ạ??? Bộ nếu dùng mấy acc kia chuyển tiền cho acc chính thì bị limit hả bác nên ko chuyển đc mà phải bán ạ????
Acc nếu verify bằng visa ảo chuyển có bị limit ko ạ???
mục số 4 ko biết vì chưa veri lần nào cả nhưng mà mình nghỉ acc kia veri rôi thì chuyển cho acc chính mà acc chính cũng đã veri thì chẳng làm sao hết đâu miễ sao tiền chuyển sạch là được! họ bán nhiều acc là do họ chăn cho các pro mua về xài còn xài j thì chắc chỉ có pro biết ;) ! chuyển thì cũng tùy đọ hên xui và sạch hay bẩn nữa ! mình dùng tiền kiếm được từ PTC chuyển từ acc phụ sang acc chính chưa bị ăn mít lần nào và cũng chưa veri luôn :) ! acc veri rồi cũng có thể dính limit nhá ! miễn sao bạn làm ăn minh bạch thì ko việc j phải xoắn, có xoắn thì minh bạch vẫn dễ gỡ đc chứ gian lận thì khó đây :) mà thường thì veri rồi khó ăn limit lắm

Thường thì withdraw về nó mới giở sổ Nam Tào ra xem và nếu chết thì sẽ có ngôi mộ tập thể:))

Mình đăng kí hơn 10 acc/pc, đợt rồi nó xử bắn 6 em, cứu được 3 em, hi sinh 3 em do nhận tiền về rồi send liền.
Bác sử dụng Ip chính cho acc chính chủ,còn lại dùng dcom
sử dụng google chorme cho acc chính không xóa cookie,còn acc phụ dùng firefox nhớ cài tự xóa cookie.
không đăng nhập khi không cần thiết
khi nhận tiền để khoảng 1 tuần hả send vào acc chính
hy vọng là bác không bị chôn tập thể như em:binhsua23::binhsua23::binhsua23::binhsua23::binhsua23::binhsua23:

dùng 4 cái trình duyệt / ko log acc chính trên máy với acc phụ tốt nhất có mấy ảo log nick phụ
change ip khi log 1 acc !!! nhớ clean cookie nhé

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,982
171,046
Latest member
nxminh911
Back
Top Bottom