Tutorial Xin giới thiệu 14 FILEHOST có PLAN PPD ( tính theo lượt ĐL cho A/E chọn )

vmmmo

Banned
Reactions
455
MR
0.000
Insuree Balance
0
Thiếu Ultramegabit và Fileom nữa bác :). Ultramegabit là host uy tín đã ra khá lâu và pay rất đúng hẹn, còn fileom đang nổi lên rất nhanh gần đây

cho hỏi giờ up file xong post lên diễn đàn nào cho hiệu quả đây các bác. mình post lên warez bb taon2 ko cho post mặc dù đã chọn những host mà ai cũng post đc

nên chiến 1 hay nhiều site nhỉ bác

Mình thấy PPD của Lumfile cũng tạm ổn, thích hợp cho newbie, khi nào chiến ổn định rồi thì chuyển sang PPS luôn, còn ai đang đói PPS thì có thể chuyển tạm PPD để có đồng ra đồng vào như mình nè

Mình thấy PPD của Lumfile cũng tạm ổn, thích hợp cho newbie, khi nào chiến ổn định rồi thì chuyển sang PPS luôn, còn ai đang đói PPS thì có thể chuyển tạm PPD để có đồng ra đồng vào như mình nè

bác chiến JAV hay EU đấy bác :D

Lượt down như bác này thừa sức 2 sale/ ngày,bác chuyển lại pps nhanh kẻo ho' paygate lumfile giờ ngon rồi

chuẩn luôn. Gần 1k down 1 ngày chứ ít gì. Vậy mà được có gần 4 xu. Chống đói bằng ppd kiểu này không ăn thua :D.

Lượt down như bác này thừa sức 2 sale/ ngày,bác chuyển lại pps nhanh kẻo ho' paygate lumfile giờ ngon rồi
Ngày mai là đủ 15 ngày PPD rồi, mình định sẽ chuyển lại PPS, lượt down khủng là do link Ryushare + Rapidgator mình up bị xóa thường xuyên nên khách hay thích down bên Lumfile. Nói vậy chứ mấy bữa set limit thì khó lắm vài hôm mới bán dc 1 hay 2 cái sale, có khi cả tuần đói ấy chứ, chuyển thử PPD xem như thế nào, giờ biết PPD rồi thì quay về lối cũ thôi

chỉ em con đường sống đi :((
Mình chẳng có bí quyết gì chỉ bạn, mình chỉ chú ý nội dung bài up, up hình thì càng rõ càng tốt, theo mình nên up hình cỡ 500x500, vừa mắt dễ nhìn chứ đừng up bé xíu hay phóng đại maximum và đảm bảo up đều đặn mỗi ngày để khách có bài mà xem. Lâu dần sẽ có nhiều khách xem và down file của bạn. Bí quyết chung nhưng ai cũng cần. Chúc bạn kiếm nhiều sale tuần mới^^

Ngày mai là đủ 15 ngày PPD rồi, mình định sẽ chuyển lại PPS, lượt down khủng là do link Ryushare + Rapidgator mình up bị xóa thường xuyên nên khách hay thích down bên Lumfile. Nói vậy chứ mấy bữa set limit thì khó lắm vài hôm mới bán dc 1 hay 2 cái sale, có khi cả tuần đói ấy chứ, chuyển thử PPD xem như thế nào, giờ biết PPD rồi thì quay về lối cũ thôi

Hàng 3x eu/us thì hay dmca. Lumfile thì được cái ít xóa file dmca. Chứ ppd thế này thì ko ăn thua. PPD ngon nhất chắc chú này :D.

Hàng 3x eu/us thì hay dmca. Lumfile thì được cái ít xóa file dmca. Chứ ppd thế này thì ko ăn thua. PPD ngon nhất chắc chú này :D.

Ừa, chống đói tạm thời, mình chuyển PPD từ ngày 9/9 nhưng đến hôm nay trong My referrals chỉ có 2 người mua acc, mà thường mình chỉ bán dc acc 1 tháng hay 3 tháng, xem ra 36$ đổi lấy 2 acc cũng ko tệ phải ko, còn hơn là móm dài cổ. Mà stat bạn show là Depositfiles đúng ko, ngày xưa cũng có chơi, cái hồi Filesonic mới khai tử, ai cũng nháo nhào tìm filehost khác, dc pay vài lần rồi ko chơi nữa. Bạn kiếm giỏi hơn mình hồi đó.

Last edited:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,773
170,863
Latest member
duy1326

Most viewed of week

Most viewed of week

Back