• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

xin được hỏi về xác nhận blockchain

bitnet

Newbie
Reactions
5
MR
1.019
chào toàn bộ anh chị em ở đây
tình hình là mình dùng btc ở blockchain nhiều năm rồi , tự dưng hôm nay vào rút tiền để về quê thì không được ,vì nó bắt xác nhận danh tính :( , khổ nỗi giấy tờ của mình để hết ở quê ,
với cả làm mmo , nên muốn tránh mấy cái xác nhận thông tin thật :(
phiền mọi người cho hỏi có cách nào sử dụng blockchain mà không cần xác minh danh tính không ? hoặc giờ làm sao rút được tiền ,để em có tiền về quê cái ,
khổ cái thằng blockchain này hành hạ khách quá :popo_cry:

tình hình là mình dùng btc ở blockchain nhiều năm rồi , tự dưng hôm nay vào rút tiền để về quê thì không được ,vì nó bắt xác nhận danh tính :( , khổ nỗi giấy tờ của mình để hết ở quê ,
phiền mọi người cho hỏi có cách nào sử dụng blockchain mà không cần xác minh danh tính không ? hoặc giờ làm sao rút được tiền ,để em có tiền về quê cái ,

Nó bắt xác mình thì bạn xác minh thôi, nếu muốn an toàn và không phải xác mình thì lưu trữ trên ví cứng đi

Upvote 0
xài ví sàn thì đa số bị KYC hết bạn ạ ._.
còn bạn muốn tránh KYC thì đi đường vòng, phải qua exchanger

Upvote 0
Sàn giao dịch nào e thấy cũng kyc mà nhỉ. Gọi là blockchain dấu mặt nh lộ cmn thông tin. trừ khi chơi mấy ví kiểu như meta,trust,..này nọ

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,907
170,979
Latest member
nhadathoangviet
Back
Top Bottom