Ask Xin chỉ dẫn tận tình về vê Free Money Factory

enlz89

Newbie
Reactions
1
MR
0.000
Insuree Balance
0
Hiện tại em đã bluestack và FMFapk về máy nhưng khi ấn vào app thì nó toàn báo là không dow được hoặc bắt đăng nhập trên acc google trên dt trong khi em chạy trên máy ảo PC. Xin các bác cho link chỉ dẫn từ A đến Z ạ, bạn em nó cũng làm nhưng nó bảo là phải mất tiền soft nữa, vụ này là thế nào hả các bác ơi

cái này mình nói thật không ai hướng dẫn bạn đâu. chúc thớt may mắn nhé

Hôm trc có thằng kia pm nói là bán TUT 15 triệu VND
Lấy rẻ cho bạn 14tr5 nha

Bác này lấy giá đắt thế PM mình lấy giả 4.5tr thôi :D

Ta cần mua nè, hong biết chơi, ai biết thì bán ta nhé!!!! Sẳn sàng bỏ tiền để mua

Mấy pro kiếm được nhiêu $ /1 ngày từ cái này mà bán tut đắt dữ vậy ?

tut nào ko cần gỡ bs ấy. cho giá đi :D

Hiện tại em đã bluestack và FMFapk về máy nhưng khi ấn vào app thì nó toàn báo là không dow được hoặc bắt đăng nhập trên acc google trên dt trong khi em chạy trên máy ảo PC. Xin các bác cho link chỉ dẫn từ A đến Z ạ, bạn em nó cũng làm nhưng nó bảo là phải mất tiền soft nữa, vụ này là thế nào hả các bác ơi
Trên google có tut kìa bạn, mà ko biết có phải tut mấy pro đang dùng ko.
Đại loại là máy > 2GB Ram mới chiến được

Last edited:
nghe đam xe ôm đầu đường xó chợ nói có tool kiếm được 200$/1 ngày chẳng biết thực hư như thế nào ;)

hehe sao không hỏi bạn thớt nhi? bạn thớt cũng làm mà. bạn bè mà không bảo nhau thi sao người ngoài chỉ đây =))

Nát bét mà vẫn có người bán tut FMF ah. Có tut gì ko?

co cung thi co cau. mai to mo to pic ban fmf 1k

đi vào lại đi ra, gõ cạp cho rồi, nghiên cứu mệt óc :oops:

500k BS có google play + FMF mod chạy được trên BS còn lại tự xử :v

Haiz tội thớt quá.Khi nào e nghiên cứu ra sẽ share free cho thớt.:D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,844
170,906
Latest member
noithatthietkean