Ask Xin cách fake ip từ laptop phát wifi cho đt android

mmocool

Junior
Reactions
8
MR
0.000
Em muốn làm off android dùng xchange trên đt thật, có pro nào biết cách fake ip trên laptop rồi phát cho con đt bắt đúng ip fake đó k ạ?
Thanks các bác nhiều!! :D

dùng ccproxy, vip72 và Proxifier là ok mà :)
nhưng khó có thể phát ra từ laptop mà laptop và điện thoại phải bắt chung cái wifi kia

dùng ccproxy, vip72 và Proxifier là ok mà :)
nhưng khó có thể phát ra từ laptop mà laptop và điện thoại phải bắt chung cái wifi kia
Đt android có dc k bác? tức là laptop và đt phải bắt chung wifi( chung lan) mới được phải không ạ?

Đt android có dc k bác? tức là laptop và đt phải bắt chung wifi( chung lan) mới được phải không ạ?
chuẩn rồi, điện thoại và laptop bắt chung wifi chứ @@

Bạn fake ip trên laptop xong. thì vào phần wifi của điện thoại cho kết nối lại với wiffi đang kết nối. Chọn tùy chọn chuyên sâu tích vào proxy rồi đánh địa chỉ ip của laptop vào rồi gõ cổng là ok mà.

vào phần wifi của điện thoại cho kết nối lại với wiffi đang kết nối rồi chọn chuyên sâu là ok á bạn

Đc bạn. Đt Android FAKE còn ngon hơn cả iOS có cách ko làm nó trỏ về IP Modem ( như mấy con GAME Game Of War v.v.v... )
bác ơi giống như câu hỏi ở trên của thớt nhưng em dùng iphone và ipad thì fake 1 lượt cho cả 2 được không bác ????

Announcements

Forum statistics

Threads
418,685
170,777
Latest member
linkiwinfun

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back