XFUG - Cẩn thận với trường hợp SCAMMER giả danh UG

xin lỗi vì tạo topic mới nhưng mod ko nói gì đã close là ko được, t cũng nghĩ XFUG

là ug thật, nói chung ug ko biết hma là cái gì cũng ko phải là quá lạ vì thằng ug trước scam t nó cũng chẳng biết cái hma là cái gì và họ mua nó để làm gì, nó chỉ biết hack cc, ko phải rảnh nhưng mọi người nên cận thận. hết

goanguh

Junior
Reactions
124
MR
0.000

Upvote 0
Reactions
57
MR
0.000
Đó là từ viết tắt nên có thể có nhiều nghĩa khác nhau mà :D
ko biết phải hỏi mà, cứ dấu dốt thì đến bao h mới tiến bộ đc. :D :D

vào google.com gõ UG LÀ GÌ cái kết quả đầu tiên do admin của sinhvienit.net giải thích luôn đó

Upvote 0

U7366325

Hero
Verified
Reactions
1,112
MR
0.001
Follow me on Facebook Chat with me via Skype
Rãnh rỗi sinh nông nỗi :|

rảnh cũng ko bằng bạn được cả 4rum chê trust card mà 1 mình bạn đứng ra bảo vệ nó và chửi người ta ngu

- - - Updated - - -

nói có sách , mách có chứng
làm gì thì cũng phải có chứng cứ thì mới thuyết phục dc .
chứ đừng có ở đó mà bla blabla...
có tài thì cứ vạch mặt ngta đi , sao cứ phải lập topic chọc ngoáy này nọ ? to mồm chứ làm dc cái L gì ?
m thì cũng chẳng liên quan gì , nhưng dkm các bạn nói như đúng rồi ấy =))
ngta share dow ko dow thì lượn thế thôi .

tôi ko muốn chửi .... vì nó chẳng có ý nghĩ gì, topic kia đóng và tôi có chút ý kiến nên góp ý vậy, nếu chửi nhau đấy, gặp ngoài đường thử nói tôi câu đấy xem.

Upvote 0

cungkiemtiennao

Hero
Verified
Reactions
451
MR
0.242
tính tuổi thì hẳn các cậu chưa bằng được mình, mmo4 chỉ ưu Shin và đã cafe với Shin rồi. còn các bạn đã lên nick màu xanh sao các bạn nói vô văn hóa thế. UG à ? thế bạn có biết UG là cái gì không ? các bạn có tài quá nhưng cái tài của các bạn chỉ là ở Bàn Phím máy tính bấm bấm thôi.
Các bạn cẩn thận nhé.
Cậu này là bạn của Shin cơ đấy, coi chừng bị banned, lúc đó hối cũng chả kịp đâu.:binhsua04:

Upvote 0

huanst

Hero
Reactions
689
MR
0.020
Follow me on Facebook
rảnh cũng ko bằng bạn được cả 4rum chê trust card mà 1 mình bạn đứng ra bảo vệ nó và chửi người ta ngu

- - - Updated - - -

tôi ko muốn chửi .... vì nó chẳng có ý nghĩ gì, topic kia đóng và tôi có chút ý kiến nên góp ý vậy, nếu chửi nhau đấy, gặp ngoài đường thử nói tôi câu đấy xem.
Chính xác là zậy tớ cũng ngu ngu k cãi với cái bọn chả bik gì cả :)

Upvote 0
Các bạn cẩn thận nhé.
Cậu này là bạn của Shin cơ đấy, coi chừng bị banned, lúc đó hối cũng chả kịp đâu.:binhsua04:
có thể đấy là sự thật vì trong 4rum một member 2010 cũng nói đôi chút về lịch sử cho t nghe, từ thời mmo4vn mới ra và bị cậu đấy hack liên tục

Upvote 0

Ads MMO

Staff member
Moderator
Trusted 3
Reactions
3,709
MR
23.590
$240.00
Chat with me via Yahoo Messenger Follow me on Facebook
tính tuổi thì hẳn các cậu chưa bằng được mình, mmo4 chỉ ưu Shin và đã cafe với Shin rồi. còn các bạn đã lên nick màu xanh sao các bạn nói vô văn hóa thế. UG à ? thế bạn có biết UG là cái gì không ? các bạn có tài quá nhưng cái tài của các bạn chỉ là ở Bàn Phím máy tính bấm bấm thôi.

=)) ưu Shin =)) teen quá cơ =))
Xin lỗi chứ cafe với Shin thì làm sao, tôi và vài người trong forum này đi uống rượu vs Shin từ 8h tối đến 3h sáng đấy =)) không biết khoe để làm gì, Admin mà làm sai, thì cũng xử đẹp thôi =))

Upvote 0

tinonline

Junior
Reactions
73
MR
0.014
công nhận bạn fxug spam nhanh ...........nhưng theo mình biết thì những anh chị ug k bao giờ đi khoe bô bô lên là mình là UG ......=))sorry spam ..........

Cũng từng nghe nói vậy :D, đại loại là "If you're a good hacker, everyone knows your name. If you're a great hacker, no one knows who you are" :-"

Upvote 0

hyipall

Senior
Verified
Reactions
536
MR
0.042
Nói thật nhé, chẳng anh chị UG lại bô bô nói tao là UG cả, chỉ có cái loại như cái thằng Kai, nhận là UG rồi có mục đích Scam thì mới nhận UG thôi. Nói vậy chắc mọi người hiểu rồi

Upvote 0

Moon

Junior
Reactions
163
MR
0.001
nói có sách , mách có chứng
làm gì thì cũng phải có chứng cứ thì mới thuyết phục dc .
chứ đừng có ở đó mà bla blabla...
có tài thì cứ vạch mặt ngta đi , sao cứ phải lập topic chọc ngoáy này nọ ? to mồm chứ làm dc cái L gì ?
m thì cũng chẳng liên quan gì , nhưng dkm các bạn nói như đúng rồi ấy =))
ngta share dow ko dow thì lượn thế thôi .
đây chỉ là topic cảnh báo, chứ nếu có hậu quả cụ thể thì nó đã là report rồi

Upvote 0

phumap

Banned
Reactions
108
MR
0.000
anhhungvole người cảnh báo đầu tiên đã bị ban nick, ko phải việc của mình các bạn đừng tham gia vào.
ai tham lam cái nhỏ mà ko biết đề phòng sẽ mất cái lớn, đến khi mất rồi thì đừng kêu ai.

Upvote 0

trankiembach

Banned
Reactions
288
MR
0.000
vậy từ đó đến giờ bạn XFUG đã thật sự scam của ai $ nào chưa ấy, mình thấy bạn này viết ra nhiều tool thật, chơi đủ thể loại của mmo luôn :binhsua75:

Upvote 0
vậy từ đó đến giờ bạn XFUG đã thật sự scam của ai $ nào chưa ấy, mình thấy bạn này viết ra nhiều tool thật, chơi đủ thể loại của mmo luôn :binhsua75:

XFUG cũng chỉ là nick mới tạo còn nick cũ là gì thì ko ai biết. tool này là ko phải chính bạn này viết có thể là lụm nhặt ở đâu đó mang về. Nhiều người chuyên viết tool ở forum đã khẳng định thế

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,975
176,452
Latest member
phuchung47k

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week