Xenzuu.com - Mạng xã hội trả tiền mới free 2$ khi đăng ký

Đúng rùi bạn! Giống giao diện 80%. Nhung đc cái nó chia lại tiền bán quảng cáo cho người chơi, chứ ko như FB ko chia đc đồng nào!
FB chắc sau này nó cũng sẽ chia, em nghĩ thế. Còn về thằng này thì em lo sợ tiềm năng của nó không được mạnh, vì bao nhiêu trang như vậy đã ra sau FB rồi nhưng tới giờ em vẫn chưa thấy lại nó :oops:

FB chắc sau này nó cũng sẽ chia, em nghĩ thế. Còn về thằng này thì em lo sợ tiềm năng của nó không được mạnh, vì bao nhiêu trang như vậy đã ra sau FB rồi nhưng tới giờ em vẫn chưa thấy lại nó :oops:
FB sẽ không chia đc, vì nó không xác định đc hệ thống, mọi người đăng ký FB đều là cá nhân riêng, không có cái gì để kết nối hệ thống! Mình thấy Xenzuu này tương đối giống FB nhưng đã xác định được tính chất hệ thống từ ban đầu!

FB sẽ không chia đc, vì nó không xác định đc hệ thống, mọi người đăng ký FB đều là cá nhân riêng, không có cái gì để kết nối hệ thống! Mình thấy Xenzuu này tương đối giống FB nhưng đã xác định được tính chất hệ thống từ ban đầu!
Dạ bác, nếu vậy thì mình cũng mong cho nó phát triển tốt, mạnh mẽ như FB thôi bác ạ, vì mạng xã hội phải cộng đồng mạnh thì mới có giá trị được :D

Dạ bác, nếu vậy thì mình cũng mong cho nó phát triển tốt, mạnh mẽ như FB thôi bác ạ, vì mạng xã hội phải cộng đồng mạnh thì mới có giá trị được :D
Vâng bạn, cái này mới về VN nên còn đang trong thời đầu, chứ bên Đức nó mạnh lắm rồi!
Mà theo mình nghĩ, đây là một thị trường rất tốt để chúng ta bắt đầu từ hôm nay. Những ai có bạn nước ngoài, cũng có thể phát triển ra cả nước ngoài!

Ok bác, thank bác đã giới thiệu đến cộng đồng nè, mong đây sẽ trở thành một kênh kiếm tiền nữa cho chúng ta :D

mình chưa thấy dạng mạng xã hội kiểu này phát triển mạnh bao giờ,nhưng thôi cứ hi vọng biết đâu lại ngon

Chỉ cần phát triển bằng một phần nhỏ FB thôi cũng đủ chết người rùi!
dạo bữa lu bu quá hnay mới ref được cho bác, đã gửi yêu cầu kết bạn cho bác
Theo em thì nếu muốn phát triển mạnh thì trang này phải có thiết kế chấm phá, phải khác biệt những trang khác mới có thể phát triển được. Như v thì thấy hơi khó

dạo bữa lu bu quá hnay mới ref được cho bác, đã gửi yêu cầu kết bạn cho bác
Theo em thì nếu muốn phát triển mạnh thì trang này phải có thiết kế chấm phá, phải khác biệt những trang khác mới có thể phát triển được. Như v thì thấy hơi khó
Bạn nói đúng, nhưng mình nghĩ công ty họ sẽ có chiến lược của họ, và mình tin cái đầu của họ hơn mình rất nhiều! Còn mình, chỉ đơn giản chia sẻ phát triển hệ thống đôi bên đều có lợi thì ok, đó là quy luật của cuộc sống!

Bạn nói đúng, nhưng mình nghĩ công ty họ sẽ có chiến lược của họ, và mình tin cái đầu của họ hơn mình rất nhiều! Còn mình, chỉ đơn giản chia sẻ phát triển hệ thống đôi bên đều có lợi thì ok, đó là quy luật của cuộc sống!
Ok bác, mình chỉ nói lên nhận xét của mình thôi bác, cũng mong họ sẽ có chiến lược tốt :)

đã ref thử 1acc xem tình hình thế nào, cám ơn bạn

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,644
170,744
Latest member
hiroot

Most viewed of week

Most viewed of week

Back