Xem xong đoạn video này các bạn đừng chửi Scam là *** nhé :(

play4fun

Banned
Reactions
142
MR
0.000
[video=youtube;qBzNHqoLXe8]http://www.youtube.com/watch?v=qBzNHqoLXe8&feature=fvwrel[/video]
Vì mình thấy Scam làm sao mà mang ra so sánh với những con cho này được

---------- Post added at 09:47 PM ---------- Previous post was at 09:46 PM ----------

:(( :(( :((

Bộ fim này xem rồi cực cảm động lun đó nói về trận động đất ở Nhật :(. Tội nghiệp nhứt là con ch ó. Mong đừng 1 ai so sánh scam = dog :(

---------- Post added at 09:52 PM ---------- Previous post was at 09:50 PM ----------

Cảm động nhứt là hình ảnh con dog đào đất cứu chủ đến chảy máu chân :(

chửi bọn scam là dog thấy tội nghiệm cho mấy con dog gê , phải dùng loại súc vật khác để so sánh với bọn scam thôi @@!

Bộ fim này xem rồi cực cảm động lun đó nói về trận động đất ở Nhật :(. Tội nghiệp nhứt là con ch ó. Mong đừng 1 ai so sánh scam = dog :(
Tại mình thấy các bạn chửi Scam là *** nhưng mình thấy không xứng chút nào ! Thà ở cùng nhưng con *** như vậy còn hơn sống cùng những thằng Scam !
Đến bao giờ 4rum mới sạch được lừa đảo ! Không giúp nhau phát triển ,kiếm tiền nhiều hơn mà toàn dìm nhau thôi :( !

---------- Post added at 10:01 PM ---------- Previous post was at 09:56 PM ----------

chửi bọn scam là dog thấy tội nghiệm cho mấy con dog gê , phải dùng loại súc vật khác để so sánh với bọn scam thôi @@!
Nói 'Không' với 'Scam' Chúng ta sẽ phát triển vô đối ! Đừng 'dìm nhau' mãi thế này bao giờ mới khá được :( ....đây là mmo4vn có phải 4 nước khác đâu ?

Con nào cũng có cái hiền dịu của nó, ko con nào mà đi giết ng` anh em của mình cả. Chỉ có con người thôi :D cái giống rồng thiên Việt Nam như mất tiu trong nh~ thằng scam rồi hix...

Tại mình thấy các bạn chửi Scam là *** nhưng mình thấy không xứng chút nào ! Thà ở cùng nhưng con *** như vậy còn hơn sống cùng những thằng Scam !
Đến bao giờ 4rum mới sạch được lừa đảo ! Không giúp nhau phát triển ,kiếm tiền nhiều hơn mà toàn dìm nhau thôi :( !

---------- Post added at 10:01 PM ---------- Previous post was at 09:56 PM ----------

Nói 'Không' với 'Scam' Chúng ta sẽ phát triển vô đối ! Đừng 'dìm nhau' mãi thế này bao giờ mới khá được :( ....đây là mmo4vn có phải 4 nước khác đâu ?

ý cậu nói là mình nên ủng hộ scam hả?

thực ra thì mình thấy bọn scam cũng ko có tội gì nhiều, tất cả vì cuộc sống mưu sinh cả thôi. Bữa nào mình rảnh sẽ viết bài kinh nghiệm sống về thuyết nhân quả của mình cho các bạn bít. Nhớ đón xem :)). Mấy hum nay bận quá chưa viết đc

thực ra thì mình thấy bọn scam cũng ko có tội gì nhiều, tất cả vì cuộc sống mưu sinh cả thôi. Bữa nào mình rảnh sẽ viết bài kinh nghiệm sống về thuyết nhân quả của mình cho các bạn bít. Nhớ đón xem :)). Mấy hum nay bận quá chưa viết đc
Newbei ngồi gõ captcha 1h/600-70 code mà bị lừa vài $ thôi cũng cả là vấn đề

Tớbị bác pro_night hốn cũng bộn nè. Trên 13$ chứ ít đâu

ủa gì có 700 code vậy, tớ đến 1k2 - 1k3 lận

Clip này đã pót rồi nhé bạn .. ! sau này nên search trước khi post bài tránh những bài trùng

http://mmo4me.com/showthread.php?37083-Ban-procapchavn-vao-day-minh-bieu-ti-

rõ rõ ràng ràng , thời hạn ghi từ đầu luôn có lợi thế mà vẫn có những đứa còn thua cái con trong video kia =)) tự biên tự diễn nào là ăn ban nhé cứ như là bố của mod ( sr mod nhé ) các bạn mới chưa xem chắc ko biết vụ này mà chắc ko đc nhiu newbie đâu nhỉ :) nhìn kĩ topic rồi xem cái anh nhân vật chính là chuyên gia đạo diễn câu chuyện luôn =)) á ka ka , lại còn lấy cớ là mình scam rồi bảo người khác hùa theo , rõ ràng trong topic này a ấy đã thể hiện tinh thần nhục nhã ko bất khuất ấy rồi mặc dù mình ko hề bảo là a ấy scam =)) cứ gán cái mác cũ là scam , vậy thì sau cái topic đó mình chính thức nói rằng a là thần cẩu muôn loài =))

Clip còn 2 phần nữa....scam không dùng từ miêu tả được........vì chẳng cái gì so sánh được bằng :(

Last edited by a moderator:

Announcements

Forum statistics

Threads
419,193
171,263
Latest member
DiepTien
Back
Top Bottom