Event Xây dựng sân chơi Cryptocurrency

Mình nghĩ là thêm một kênh làm giàu vẫn tốt hơn đó. Không có gì là quá trễ cả, thử tìm hiểu một xíu biết đâu bạn là thiên tài trong lĩnh vực này thì sao? :)

2 bài này của bạn thiếu phần lộ trình phát triển nè:
đã thêm nha ad

Anh em post dự án và coin nào thì bỏ chút thời gian theo dõi,chăm sóc bài viết đó,cập nhật tình hình,sự kiện,tỉ giá,phương thức kiếm coin... nữa thì tuyệt :D

Anh em post dự án và coin nào thì bỏ chút thời gian theo dõi,chăm sóc bài viết đó,cập nhật tình hình,sự kiện,tỉ giá,phương thức kiếm coin... nữa thì tuyệt :D
Tình hình thị trường bây giờ có vẻ hơi căng đó bác, ngày nào cũng vào kiu rớt giá chắc chết mất :confused::confused::confused:

Tình hình thị trường bây giờ có vẻ hơi căng đó bác, ngày nào cũng vào kiu rớt giá chắc chết mất :confused::confused::confused:
Căng từ đầu năm rồi bạn,ai có $ đầu tư vào mua một ít rồi DCA là vừa.
Đôi khi giá giảm cũng là một kì vọng :p

Căng từ đầu năm rồi bạn,ai có $ đầu tư vào mua một ít rồi DCA là vừa.
Đôi khi giá giảm cũng là một kì vọng :p
Đúng r` bác, giờ này em mà thừa vốn thì chia vốn để mua vào dần r`, chỉ tiếc là cái "đầu tiên" lại không giải quyết đc, sinh viên thiệt là khổ :(

không biết đủ điều kiện không 4 bài chưa thấy ad cập nhập trên docs :oops:

Đúng r` bác, giờ này em mà thừa vốn thì chia vốn để mua vào dần r`, chỉ tiếc là cái "đầu tiên" lại không giải quyết đc, sinh viên thiệt là khổ :(
Mình đến với mmo qua Stellar,hồi đó sinh viên IT mới ra trường,mình học không vô,chả biết gì về code với web,chỉ có kiến thức mạng nên ra trường xin làm phục vụ quán cafe,ăn Stellar có 1 số vốn,2014 2015 về quê làm youtube.
Youtube thắt chặt nên mình nằm im 1 thời gian ăn chơi nhảy múa 2016 2017 crypto nở rộ.Giờ này năm ngoái mình mượn tiền ba má định mua trâu,nhìn cảnh trâu bị làm giá,thương lái làm cao nên mình dùng số tiền đó để trade,ba má hỏi thì bảo máy chưa về.
Gần cuối năm trả hết số $ đã mượn,làm thêm cho ba má cái sổ TK,mua sắm 1 số thứ và có 1 số vốn riêng cho mình.Đến đầu năm nay thì trường Downtrend,mình mất không ít nhưng vẫn giữ tinh thần khởi nghiệp.
Làm gì chỉ cần quyết tâm và gặp thời thì sẽ lên thôi,đừng để mất tiền oan,như mảng này dễ gặp nhất là bị scam,chuyển gửi nhầm ví,bị hack tài khoản,đầu tư vào coin rác,site scam,đu đỉnh bán đáy....
Mới chơi thì đừng để $ của người khác làm mờ mắt mình,đừng tham,cứ làm đủ ăn,tích lũy kiến thức,kinh nghiệm,đừng có tâm lý ăn thua,một mất 1 còn,Tiền khó kiếm nhưng dễ mất trong thị trường này.

Mình đến với mmo qua Stellar,hồi đó sinh viên IT mới ra trường,mình học không vô,chả biết gì về code với web,chỉ có kiến thức mạng nên ra trường xin làm phục vụ quán cafe,ăn Stellar có 1 số vốn,2014 2015 về quê làm youtube.
Youtube thắt chặt nên mình nằm im 1 thời gian ăn chơi nhảy múa 2016 2017 crypto nở rộ.Giờ này năm ngoái mình mượn tiền ba má định mua trâu,nhìn cảnh trâu bị làm giá,thương lái làm cao nên mình dùng số tiền đó để trade,ba má hỏi thì bảo máy chưa về.
Gần cuối năm trả hết số $ đã mượn,làm thêm cho ba má cái sổ TK,mua sắm 1 số thứ và có 1 số vốn riêng cho mình.Đến đầu năm nay thì trường Downtrend,mình mất không ít nhưng vẫn giữ tinh thần khởi nghiệp.
Làm gì chỉ cần quyết tâm và gặp thời thì sẽ lên thôi,đừng để mất tiền oan,như mảng này dễ gặp nhất là bị scam,chuyển gửi nhầm ví,bị hack tài khoản,đầu tư vào coin rác,site scam,đu đỉnh bán đáy....
Mới chơi thì đừng để $ của người khác làm mờ mắt mình,đừng tham,cứ làm đủ ăn,tích lũy kiến thức,kinh nghiệm,đừng có tâm lý ăn thua,một mất 1 còn,Tiền khó kiếm nhưng dễ mất trong thị trường này.
Cám ơn bác đã chia sẻ :D, em thì không đc máu liều như v nên chưa đc gì ra hồn hết, chỉ nằm vùng trong đây nhiều thôi, sắp tới chắc phải canh thị trường ổn ổn r` làm vài pha liều quá :D

cái này còn k ad , không thấy cập nhập :D

cảm ơn những chia sẻ quý báu của bác.

Chào các bạn,

Mình thấy có khá nhiều người tham gia rồi. Nhưng các bạn giúp mình chỉnh lại bài viết sao cho đẹp hơn và chuyên nghiệp tương tự như người này nha:

Chúng ta cần làm sao cho các bài viết được trình bày gọn gàng để các Members xem và hiểu về dự án: @tritbt, @boyknightvn, @alex178, @Jasonb333
https://mmo4me.com/threads/sharering-sharering-network-amazon-cua-nen-kinh-te-chia-se.368742/
https://mmo4me.com/threads/organicco-organicco-uk-dua-cong-nghe-xanh-len-blockchain.369201/
https://mmo4me.com/threads/spindle-spindle-zone-nen-tang-blockchain-quan-ly-tai-san-dau-tu.369203/
https://mmo4me.com/threads/flogmall-flogmall-com-nen-tang-thuong-mai-dien-tu-doc-dao.369207/
Đã thêm roadmap và một số thứ khác cho bài viết cũ mong ad xem lại dùm mình coi có đạt yêu cầu chưa. Mình cảm ơn

Quá tuyệt vời cho bác Shin. Ad nên làm file tổng hợp coin nào đã đăng rồi cho anh em dễ làm :D:D:D

Last edited:
Các bạn những ai có Topic nào đã Post ở trong BOX thì các bạn tổng hợp danh sách lại cập nhật ở đây giúp mình nha.

Mình kiểm tra xong sẽ thông báo kết quả với bạn sớm nhất,
Cám ơn các bạn nhiều

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,628
170,736
Latest member
longtlhtamqt
Back
Top Bottom