Ask Xây dụng nội dung website chiến g.a

anhtuan992

Newbie
Reactions
6
MR
0.121
Các bác ơi cho em hỏi chút ạ, em chơi website chủ đề về khoa học, nhưng nội dung website em toàn lên website khác coppy, xáo trộn thứ tự bài viết, tối ưu hóa lại nội dung
Em cứ là thế sau 6 tháng muốn đăng ký g.a conent thì có được chấp nhận không ạ?

website của em mới thành lập được 4 ngày thôi mà chẳng có view nào bác ạ, may ra đi backlink trên facebook thì mới có :(

Có bác nào chơi website mà kiếm được 500$ đến 1000$ 1 tháng chưa ạ?
ngày vài chục nghìn là bt bác ạ. nhưng bác k đọc tài liệu về GA trước à? Em k chơi nhưng cũng đọc sơ sơ. GA nó quét nội dung kinh lắm. Copy rồi trộn cũng k qua mặt đc nó đâu. Tốt nhất là tự build nội dung cho khác chúng nó nhé. Mình chỉ biết ít thế thôi

Mình nghĩ 6 tháng thread cũng không vào được GA đâu

Các bác ơi cho em hỏi chút ạ, em chơi website chủ đề về khoa học, nhưng nội dung website em toàn lên website khác coppy, xáo trộn thứ tự bài viết, tối ưu hóa lại nội dung
Em cứ là thế sau 6 tháng muốn đăng ký g.a conent thì có được chấp nhận không ạ?
mà web bác language gì vậy

chơi" reup "cũng được mà kiểu nhặt tùm lum cho hết vào một cái tuy nhiên phải xem cop kiểu gì. tớ vẫn gom linh tinh cho vào 1 blogger rồi chơi gà nhưng là = tiếng anh hoặc ru chứ copy việt nam nản toàn tập

web em ngôn ngữ tiếng anh ạ
Em k hẳn là đi coppy hết mà em tổng hợp từ các bài khác rồi tạo thành 1 bài của mình ạ. Em nghĩ nếu vậy cũng ok chứ nhỉ

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,810
170,883
Latest member
sundrivingacadem
Back
Top Bottom