Help xác minh địa chỉ

VCB mình chưa thử nên ko biết, mới in sao kê ACB mấy lần, có địa chỉ đầy đủ
Cái in sao kê này là chi nhánh nào cũng được hả..có nhất thiết phải vào chỗ mở thẻ k

In sao kê là có cả địa chỉ hả..mình vừa xem mấy hình trên mạng của vcb thấy có tên.dấu đỏ.chữ ký..nhưng k thấy có địa chỉ

Ví dụ cái này có địa chỉ mà

In sao kê của VCB có address bạn nhé. Chiều nay vừa đi ra làm sao kê để gỡ limit cái acc AMZ xong :3
Mấy em ở VCB còn bảo anh có thể in sao kê từ mail của anh xong mang ra bọn em đóng dáu cho cũng dc, không phải ra đây đợi in lâu

In sao kê của VCB có address bạn nhé. Chiều nay vừa đi ra làm sao kê để gỡ limit cái acc AMZ xong :3
Mấy em ở VCB còn bảo anh có thể in sao kê từ mail của anh xong mang ra bọn em đóng dáu cho cũng dc, không phải ra đây đợi in lâu

Vậy có tốn phí không cậu, có thì tốn nhiêu, nếu tuột quần mình ra show hàng cho mấy em ấy xem thì có được miễn phí không :cool: mà đi đẳng nói sao để mấy em ấy chịu làm giấy sao kê cho có cả đóng dấu lẫn chữ kí vậy bạn

Vậy có tốn phí không cậu, có thì tốn nhiêu, nếu tuột quần mình ra show hàng cho mấy em ấy xem thì có được miễn phí không :cool: mà đi đẳng nói sao để mấy em ấy chịu làm giấy sao kê cho có cả đóng dấu lẫn chữ kí vậy bạn
In sao kê không tốn phí bạn nhé (với mình), còn nếu có thì chắc do chi nhánh của bạn (cũng chỉ 1 vài ngàn thôi).
Nói gì đâu, ra đó gặp mấy ẻm, nói rằng anh muốn sao kê tài khoản (hoặc sao kê thẻ nếu trang nào cần xác minh có dãy số thẻ tín dụng của bạn). In sao kê là phải có ký và đóng dấu mới có giá trị chứ bạn.

Mình đã sao kê vcb, có địa chỉ, không mất phí
Thường thì sao kê 1 2 tháng là k mất..nhiều mới mất..tiền in giấy ý mà :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,786
170,873
Latest member
asapcanopy1

Most viewed of week

Most viewed of week