Help xác minh địa chỉ

vickutetg

Junior
Reactions
38
MR
0.000
Insuree Balance
0
Một số trang nó bắt xác minh địa chỉ bằng hóa đơn
Nhưng mình đi trọ trả có cái hóa đơn nào
Định tính lấy của bố mẹ.. nhưng lại phải thay đổi tên rất nhiều thứ
Có cách nào để có được cái hóa đơn thiết thật để làm xác minh không các bác

MMO toàn anh em làm ăn chân chính, chắc k có bác nào dại chơi bài fake bill hộ bác đâu.

MMO toàn anh em làm ăn chân chính, chắc k có bác nào dại chơi bài fake bill hộ bác đâu.
Ý mình muốn là làm cách nào để có cái hóa để xác minh địa chỉ thôi..chứ fake làm gì.. về sau còn rút tiền mà

ver tài khoản pm à, 4$ 1 tài khoản chính chủ địa chỉ của cậu, ok thì pm yahoo

Không có hoá đơn mà muốn có chắc chỉ có fake.
Còn nếu không thử reg 1 cái phone trả sau với địa chỉ lớp / cơ quan xem (nên là địa chỉ cố định). Sau đó reg cái gì cũng nên reg theo cái add đó

vi phạm giao thông - ko đút tiền - lấy hóa đơn phạt làm hóa đơn

trc m làm thế này

dò điểm bắn tốc độ rồi cứ thế vèo qua, 46/40là bị tóm, về kê cao gối ngủ rồi 1 tuần sau đi nộp phạt hết 150k,

ver tài khoản pm à, 4$ 1 tài khoản chính chủ địa chỉ của cậu, ok thì pm yahoo
Cái pm mình xác minh bằng tên bố mẹ mình được rùi.
Mình chơi onecoin cậu à... nó mới ra luật xác minh mới rút được tiền khỏi tk ngày hôm nay..vừa rút được tiền vn xong..hnay..đổi luật..đù
Ra chỗ nào mua cái gì đây hay lên ngân hàng nộp tiền có hóa đơn và địa chỉ để xác mình được không các bác

Last edited:
vi phạm giao thông - ko đút tiền - lấy hóa đơn phạt làm hóa đơn

trc m làm thế này

dò điểm bắn tốc độ rồi cứ thế vèo qua, 46/40là bị tóm, về kê cao gối ngủ rồi 1 tuần sau đi nộp phạt hết 150k,
Ý bác là cái hóa đơn có dấu là đã nộp tiền của ngân hàng đấy à.. vừa mấy tuần trước..bị thu bằng nộp 70k xong..nó cho 2 cái.nộp xong lấy bằng.vất mie đi òi
Hình như cái đấy k được hay sao y.. kiểu hóa đơn phải có cả tiếng anh kèm trong mở ngoặc giống hóa đơn tiền mạng ý thì mới chập nhận

Ý bác là cái hóa đơn có dấu là đã nộp tiền của ngân hàng đấy à.. vừa mấy tuần trước..bị thu bằng nộp 70k xong..nó cho 2 cái.nộp xong lấy bằng.vất mie đi òi
Hình như cái đấy k được hay sao y.. kiểu hóa đơn phải có cả tiếng anh kèm trong mở ngoặc giống hóa đơn tiền mạng ý thì mới chập nhận

Chắc không phải vậy đâu. Có phải hoá đơn nào cũng có Eng ở đó đâu. Tớ vẫn dùng để veri ở nhiều trang mà. Nó mà đòi quá thì chửi cha nó lên, bảo tau người VN, hoá đơn tiếng Việt làm gì có Eng

ra ngân hàng làm cái bank statement đó bạn, sao kê bank, ver được hết luôn.

Làm cái hộ chiếu ra đại sứ quán nào dễ xin visa du lịch xong đóng tiền có hoá đơn toàn eng thôi :)

ra ngân hàng làm cái bank statement đó bạn, sao kê bank, ver được hết luôn.
Bạn nói cụ thể hơn đc k..k hiểu lắm

Làm cái hộ chiếu ra đại sứ quán nào dễ xin visa du lịch xong đóng tiền có hoá đơn toàn eng thôi :)
Hóa đơn bá đạo quá...
Chỉ e cách đơn giản thôi ;)

Bạn nói cụ thể hơn đc k..k hiểu lắm
bạn ra ngân hàng bảo nó làm cho cái sao kê giao dịch trong vòng 1 tháng, xin dấu + chữ ký. dùng nó xác minh địa chỉ site nào cũng được.

tớ dùng để gỡ limit paypal. Paypal ok.
còn bạn dùng làm gì thì tớ ko biết

bạn ra ngân hàng bảo nó làm cho cái sao kê giao dịch trong vòng 1 tháng, xin dấu + chữ ký. dùng nó xác minh địa chỉ site nào cũng được.
In sao kê là có cả địa chỉ hả..mình vừa xem mấy hình trên mạng của vcb thấy có tên.dấu đỏ.chữ ký..nhưng k thấy có địa chỉ

In sao kê là có cả địa chỉ hả..mình vừa xem mấy hình trên mạng của vcb thấy có tên.dấu đỏ.chữ ký..nhưng k thấy có địa chỉ
VCB mình chưa thử nên ko biết, mới in sao kê ACB mấy lần, có địa chỉ đầy đủ

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,786
170,873
Latest member
asapcanopy1

Most viewed of week

Most viewed of week

Back