Xã hội này thật thối nát

Cần 1 cuộc chiến tranh để lặp lại trật tự thế giới và định hướng lại xu thế phát triển mới .
hãy châm ngòi cho thế chiến thứ 3 đi bạn .

Mình ko biết bạn là ai, cũng chưa bao giờ nhờ bạn phải quote mình, đây là topic nói lên suy nghĩ của từng người , cũng chả đá động gì đến bạn, hy vọng bạn sau này bạn đừng quote với lời lẽ như vậy, đừng gây mất thiện cảm khi lần đầu gặp, chân thành
đã like và tín dụng, ngồi đó tiếp tục kêu than đi...haha

đã like và tín dụng, ngồi đó tiếp tục kêu than đi...haha
Không sao đâu bạn, mình hay than mà, với lại bệnh nhân mắc bệnh liên quan đến thần kinh hay về rối loạn cảm giác mình gặp nhiều rồi, nên cứ bình thường mà sống và cho bệnh nhân uống thuốc thôi

bạn làm mình nhớ đến 1 bài viết về tật xaaus của con người đại khái là luôn nghĩ này nghĩ nọ, cao siêu, luôn muốn khuyên bảo người khác trong khi bản thân ko cố gắng.

các tiến sĩ hãy tạo ra máy phát hiện thực phẩm bẩn đi, sẽ giàu.

Vậy ráng đi bác :D đưa tụi nhỏ sang mỹ , nơi mà nhân quyền được để cao , nơi mà người việt nam có job lên tới 90% :D nơi mà ngồi không cũng có tiền sài , nơi mà khi bác bệnh mà không đủ tiền trả bác vẫn có thể được điều trị 1 cách tận tình :D

ông nào giỏi, có đầu óc thì lương vẫn vài chục triệu đến cả trăm triệu 1 tháng đó thôi. Còn nếu ngoại ngữ tốt, giỏi thì làm bên nước ngoài tháng có khi lên đến con số trăm triệu chứ ít đâu. học vấn kém hoặc đầu óc không biết vận dụng thì cả đời thì chỉ làm công nhân thôi...

p/s: có thằng em họ họ học hành chăm chỉ, học thêm tiếng nhật ngay từ năm 2, nó giao tiếp tốt, mới ra trường xong đi làm cho công ty nhật mới làm tháng đã hơn 30tr rồi. Còn 1 ông anh học cũng khá một tội giao tiếp kém thì chỉ làm công nhân tháng 6-7 triệu thôi.

Khi bạn nhắm mắt lại tập trung vào công việc của mình, bỏ lơ mọi thứ gây xao lãng xung quanh thì tiền sẽ tự trên trời rơi xuống - một tiền bối ăn mày lâu năm giấu tên chia sẻ

nói như thớt là chẳng hiểu gì rồi :D

Chờ đi, tháng 7 năm sau Nah về :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,895
170,961
Latest member
game789clubuk

Most viewed of week

Most discussed of week