HYIP X7community.com - Lãi giờ, lãi ngày - 110-116% sau 2 giờ, 59% hàng ngày cho 2 ngày, 150% sau 1 ngày

cơ mà sáng nay lưu lại code nút withdraw thôi k lưu nút cancel mới đau ~~ giờ nhìn tiền pending trong acc mà ngậm ngùi

có bác nào có acc ở trang nào bị pending mà có nút cancel không , đưa em mượn tẹo :)

cancel trong trong site hyip sử dụng goldcoder là lấy biến từ trình duyệt nhé, ko gởi từ form. Nó có dạng ?cancelwithdrawals&id=xxx bạn chỉ cần tìm được số xxx điền vào là được nhé (xxx là số ID của lệnh pending)

Hơi khó tìm đấy

cancel trong trong site hyip sử dụng goldcoder là lấy biến từ trình duyệt nhé, ko gởi từ form. Nó có dạng ?cancelwithdrawals&id=xxx bạn chỉ cần tìm được số xxx điền vào là được nhé (xxx là số ID của lệnh pending)

Hơi khó tìm đấy
nó bên client em moi được ra hết :D

giời ban chỉ cần biết cái lệnh đang pending của bạn có ID là gì thì cancel được hêt, mỗi lệnh pen có ID khác nhau phát sinh ID random nhé. cái này chỉ dùng phần mềm dò nhé....... nếu ít lệnh thì dò cũng nhanh thôi

giời ban chỉ cần biết cái lệnh đang pending của bạn có ID là gì thì cancel được hêt, mỗi lệnh pen có ID khác nhau phát sinh ID random nhé. cái này chỉ dùng phần mềm dò nhé....... nếu ít lệnh thì dò cũng nhanh thôi
2 bác cứ quất hết random số từ a-zz đê cho thằng ad chết luôn :D:D:D:D

bác có thể dạy e vài cái cơ bản kiểu này ko?ví dụ như nút cancel với withdraw đó

có bác nào có acc ở trang nào bị pending mà có nút cancel không , đưa em mượn tẹo :)
Của bạn đây. ở trang này mình cũng còn vài $5 bị pen chắc mấy bác thêm đưọc lệnh rút?

vd: abc.com/?a=cancelwithdraw&id=

Anh em có mẹo xin chia sẻ inbox lấy lại tiền nhé :D

Bro chia sẻ cho anh em chút kinh nghiệm với :D

VD: ABC.com/?a=cancelwithdraw&id=123456 cần thay chữ gì vào thành xác nhận vậy bro? xin bro chia sẻ mình nghĩ là chứ cancel kia mà chưa biết chữ gì của trang đó :D

Announcements

Forum statistics

Threads
421,001
173,063
Latest member
huyphuc23k

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back