SCAM wupload scam!

Hnay e login bằng FF trên máy của em thì vào đc rồi nó hiện thế này ạ
Xem mật khẩu trên FF thì vẫn là mail cũ vs pass của mình :( không hiểu sao nó vẫn login vào đc :( Bác nào chữa đc ca này giúp em với :)

Last edited by a moderator:
Gửi mail cho Willy đi, có 4 yêu cầu để b lấy lại nik :
Please send me:

1) A few Wupload links to files you've uploaded
2) Your IP address & country
3) Payment proofs
4) An e-mail which has not been compromised to restore the account to

We are not responsible for the security of hacked accounts.

Tại mình lưu cookie FF nên biết đc mail thằng hack nên dễ lấy, cũng vì cái cookie này mà mất nick >.<

Gửi mail cho Willy đi, có 4 yêu cầu để b lấy lại nik :
Please send me:

1) A few Wupload links to files you've uploaded
2) Your IP address & country
3) Payment proofs
4) An e-mail which has not been compromised to restore the account to

We are not responsible for the security of hacked accounts.

Tại mình lưu cookie FF nên biết đc mail thằng hack nên dễ lấy, cũng vì cái cookie này mà mất nick >.<

Đó chính là lý do tại sao mất nhiều acc pre đến thế ! và share tàn lan cho anh em dùng đó !rút kinh nghiệm :)

Đó chính là lý do tại sao mất nhiều acc pre đến thế ! và share tàn lan cho anh em dùng đó !rút kinh nghiệm :)
à mình ko share :) mà để FF ở chế độ remember, căn bản tin tưởng vào mấy phần mền diệt virus quá nên bị hack >.<
Giờ dùng mỗi Avira, block mọi connect trái phép :D

Làm sao để giải quyết vụ này nhỉ. Mình mất Acc FSN từ 10 ngày rồi, login báo hệt như vậy, mới 3 hôm trước mất thêm cái acc Wupload y như vậy. SÁng nay đang ngồi thì nhận đc tin nhắn của yahoo báo " Mật khẩu của bạn bị thay đổi". Vào thì thấy nick yahoo bị mất nốt. Giờ thì khẳng định là máy mình bị virus của bọn ăn cắp rồi. Ko biết làm tn để lấy lại đc acc đây. Bực quá.

---------- Post added at 08:23 PM ---------- Previous post was at 08:18 PM ----------

mà mình thắc mắc là khi thay đổi thông tin cá nhân ở FileSonic thì phải comfirm trong mail thì mới thay đổi đc. sao nó thay đổi mà mình không nhận đc mail báo thay đổi. Ai biết cái này không?

Làm sao để giải quyết vụ này nhỉ. Mình mất Acc FSN từ 10 ngày rồi, login báo hệt như vậy, mới 3 hôm trước mất thêm cái acc Wupload y như vậy. SÁng nay đang ngồi thì nhận đc tin nhắn của yahoo báo " Mật khẩu của bạn bị thay đổi". Vào thì thấy nick yahoo bị mất nốt. Giờ thì khẳng định là máy mình bị virus của bọn ăn cắp rồi. Ko biết làm tn để lấy lại đc acc đây. Bực quá.

---------- Post added at 08:23 PM ---------- Previous post was at 08:18 PM ----------

mà mình thắc mắc là khi thay đổi thông tin cá nhân ở FileSonic thì phải comfirm trong mail thì mới thay đổi đc. sao nó thay đổi mà mình không nhận đc mail báo thay đổi. Ai biết cái này không?
có thể nó biết pass của mail bạn rùi vào xoá luôn cái confrim đó

Tuần trc mình paid vào tk thằng hack mà ko biết mới kinh, paid cho nó 12.72$ =)) bị hack hơn 1 tuần mà không hay biết vì login vẫn ok và Y!M ko bị sao cả. Từ tháng 9 chẳng làm gì, chỉ thỉnh thoảng vào back up link nên ko để ý gì :( với wu thì bạn cứ có đủ 4 tiêu chí kia là ok ngay, Willy mail nhanh phết :)

à mình ko share :) mà để FF ở chế độ remember, căn bản tin tưởng vào mấy phần mền diệt virus quá nên bị hack >.<
Giờ dùng mỗi Avira, block mọi connect trái phép :D

Tình trạng share acc premium các host bạn có thể thấy rất nhiều trên mạng ! Về phần mềm anti tớ chỉ tin dùng duy nhất thằng ESET NOD ! Ai biết dùng nó..nó sẽ không phụ công !

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,899
170,964
Latest member
Unluck
Back
Top Bottom