SCAM wupload scam!

ducthinh52

Junior
Reactions
22
MR
0.001
tình hình là mới tối qua tài khoản của em đăng nhập rất kà bt, bên trong còn gần 30$, hôm nay thứ 5 đợi đến lúc pay, thì sáng nay vào lại nó cho 1 thông báo là " xin lỗi, tài khoản của bạn hiện không nằm trong hệ thống của chúng rồi " mình tưởng bị sai pass, khi dùng email để khôi phục lại pass thì nó thông báo " hiện tại email này chưa được đăng kí.... thế là toi rồi, bực hết cả mình, vaizzz

tình hình là mới tối qua tài khoản của em đăng nhập rất kà bt, bên trong còn gần 30$, hôm nay thứ 5 đợi đến lúc pay, thì sáng nay vào lại nó cho 1 thông báo là " xin lỗi, tài khoản của bạn hiện không nằm trong hệ thống của chúng rồi " mình tưởng bị sai pass, khi dùng email để khôi phục lại pass thì nó thông báo " hiện tại email này chưa được đăng kí.... thế là toi rồi, bực hết cả mình, vaizzz
chắc thằng nào nó dùng tiền chùa mua pree:m146:

cậu nên đổi lại thế này : Tôi đã SCAM Wupload , thế mới đúng.

sáng nay được pay :

Wupload sent you $1564.42 USD
Transaction ID: 49L1829724159261S

Dear hung thinh,

Wupload sent you a payment of $1564.42 USD.

Ặc, cái này lỗi có thể từ phía bạn, sao chưa gì cứ tung tin scam loạn lên vậy nhỉ? ae vẫn được pay bình thường có chi đâu

vừa dc pay sáng nay rồi
thạnk
bác httvn thật khủng =-=

sáng nay được pay :

Dear hung thinh,

sĩ vãi đái :binhsua112:

sáng nay được pay :

Dear hung thinh,

khoe hàng à .

cũng hok biết scam hay hok, nhưng bực vãi,, cá nhân em phải dùng cái từ đó ra mới bõ, hồi sáng nay sp nó thì nó bảo tải khoản của mình cố tính hack cái gì đó, hok hiểu nữa....vì vậy nó del là có lý do chứ hok phải vô cớ. đang cố gắng sp thêm để biết rõ lý do ra sao :|

---------- Post added at 11:39 AM ---------- Previous post was at 11:38 AM ----------

mình hok có mua pree cậu ah! vẫn chiến free thôi! với lại có mua cũng mua bằng $ mình làm ra, chứ đâu có tiền chùa nào đâu cậu :(

ừ thì có tí prof

Wupload sent you $86686789.79 USD
Transaction ID: 49L1829724132761S

Dear billgate,

Wupload sent you a payment of $86686789.79 USD

thôi đi các bố,cứ nói được Pay là được,cần gì phải sĩ như thế,sĩ như thế tiền có về túi không ???

P/S: bạn lên http://www.wjunction.com/ hỏi nó nhé, mình cũng vừa được Pay sáng nay

thôi đi các bố,cứ nói được Pay là được,cần gì phải sĩ như thế,sĩ như thế tiền có về túi không ???

P/S: bạn lên http://www.wjunction.com/ hỏi nó nhé, mình cũng vừa được Pay sáng nay
Cũng không sỹ gì lắm thưa bạn thân mến, Wjunction vẫn show proof công bằng .. chỉ tiếc ỡ mmo4vn chưa có topic show proof thu nhập..cùng nhau bàn và cho hướng đi ..cùng phát triển..chứ không phải cho gian lận!

Cũng không sỹ gì lắm thưa bạn thân mến, Wjunction vẫn show proof công bằng .. chỉ tiếc ỡ mmo4vn chưa có topic show proof thu nhập..cùng nhau bàn và cho hướng đi ..cùng phát triển..chứ không phải cho gian lận!

Cũng có topic đó mấy lần, mà toàn ném đá người post proof, chém gió, fake proof đủ cả... Người VN :-s

Announcements

Forum statistics

Threads
420,803
172,876
Latest member
JimCarr3y

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back