Help Wupload pay thời gian nào?

Reactions
75
MR
0.000
Ngồi chờ dài cổ chẳng thấy nó pay gì cả? Thằng này làm ăn ko ăn thua bằng fsn!!! Chuẩn là tầm nào nó pay thế các bro từng chiến wupload?

oy ! có cái ông mem nào nói là tầm 5h - 6h chiều là pay! giờ chẳng thấy gì ngoài bực cả mình! wupload cứ như là wc ấy... :))

đúng rùi ! cheat ghê quá, con đẻ fsn mà làm ăn sao chán hơn cả thằng bố nó thế nhỉ? chiêu hàng thế này rồi cũng sụp đổ nhanh thôi

nó chắc chắn ko cho mình ăn cam nhưng sẽ cho mình ăn quả wait! ngủ 1 giấc

cheat dow là sao ? cụ thể cái đi!
Cheat download là một hình thức tính số lượt download không đúng với thực tế , ví dụ bạn hôm nay chính xác là 500 lượt dowload , nó sẽ tính còn 400 . Đơn giản như vậy

tăng 100% sau đó nó cheat download và sale =)) huề vốn :D tớ chính thức k qua đêm với Wu nữa :))

Nếu có thắc mắc sao không vào contact với nó hay lên WJ mà phản ảnh. toàn nói sau lưng thì được gì. nói rồi vẫn cứ chơi. Sống thì hãy bình tĩnh. cả nghìn $ nó chả scam huống chi mấy xu bọ của các bạn. Chưa gì đã ồn ào rồi

uhm! kể ra cũng thông cảm với mọi người mà, đồng tiền mồ hôi cả tháng, chật vật mãi mới làm ra chút ít ko nháo nhác sao đc! chừng nào biết rõ nó pay vào thời điểm nào chừng đó mọi người hết ồn ào...

Announcements

Forum statistics

Threads
420,800
172,873
Latest member
FrankOcean

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back