Help WU đang bị cái gì ấy nhỉ

up qua ftp vẫn lỗi như thường

thằng này up là cùi nhất. up trên VPS = FTP 10 file gần 6 GB mất 1 tiếng đồng hồ. tốc độ 400~500 kb/s. ngồi chời lấy link chán nản lun.

em cũng chán cảnh ngồi chờ thằng NGUpload này lắm rồi , mấy host khác xong từ đời nào , mà thằng này cứ error suốt , up = ftp hơn 100 file mà mất hơn 3 tiếng đồng hồ

*** biết cheat kiểu gì toàn phát biểu liều

Vâng, tôi phát biểu liều. Thế bạn phát biểu ko liều cái coi nào. Tôi thấy ntn thì nói vậy thôi. Ko thấy tôi nói "giờ thấy" hả. Hay là mắt của bạn có vấn đề

Tôi cũng chẩn đoán 100% nó cheat! trước khi nó chơi bonus thì 5$/day bình thường! giờ đếch đc nữa! Xã hội càng ngày càng thối nát...

xã hội thì vẫn thế thối nát đâu mà bạn nói thế buồn chết =))
hôm nay WU hoạt động lại bt rồi, kiếm cháo tiếp thôi mn

Đêm nay đc pay lần đầu tiên rồi :X Có khi nào nó pay nhầm 11,5$ thành 115$ ko nhỉ? =))

xã hội thì vẫn thế thối nát đâu mà bạn nói thế buồn chết =))
hôm nay WU hoạt động lại bt rồi, kiếm cháo tiếp thôi mn
Đâu ra! Wupload vẫn remote lỗi lên xuống! Nhìn đỏ lòm mà muốn dùng sọc xiên ngựa chém chém mấy cha webhost quá! :(

*** biết cheat kiểu gì toàn phát biểu liều
FS và ULS cheat vo đối, FSN và WU ít hơn . Chính xác là như thế...
Mình ăn thì nó cũng ăn, mình cheat nó cũng cheat. Nói vơ đũa cả nắm chứ thật ra xã hội là thế mà, người tốt mà bị chết oan rất nhiều. Phải chịu thôi ;)

Các host đúng là có cheat, nhưng nhiều khi các bạn toàn chửi bừa nó thôi. VD có hôm FS server nó bị đơ nhiều lúc ko vào đc => người ta không down file đc thì hôm đó lượt down sẽ bị ít hơn bình thường là phải thôi. Wupload đang trong lúc Double payuot anh em chiến mạnh tay, ai cũng leech, up file rầm rộ nên nó bị quá tải FTP, remote lỗi tùm lum dễ hiểu thôi :)

mình vừa up thành công 120 file qua giao thức FTP tổng thời gian để up những file này là hơn 1 ngày :binhsua20:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,874
172,953
Latest member
admin2admin

Most discussed of week

Most discussed of week

Back
Top Bottom