Report wmz ( webmoney )bị hack

Giúp ếu gì @@.
Thớt lấy lại đc pass mini rồi.

Bác sĩ 2 Súng kê đơn thuốc như sau:

Bây giờ:
1. Recover keyfile winpro.
2. Đổi pass email và bật bảo mật 2 lớp cho email
3. Vào: https://security.wmtransfer.com --> Protection --> control question --> đổi câu hỏi bảo mật đi là xong (đổi xong phải nhớ chứ ko sau này ko nhớ lại mệt mỏi).

Any question? ^^

Hack đc WMID là chuyện rất khó khăn, chỉ có những gà tự disable hết tính năng bảo mật của WMID hoặc tự dâng info thì mới bị hack thôi ^_^ .

chuỵ xuân rất đáng ngờ :rolleyes::rolleyes::rolleyes:

chết em rồi bị nó đổi mai rồi các bác ơi:(.người này em dám chắc là nó chơi mmo:(

Chỉ biết nói 1 câu : VL

không biết 1 người thì có thể tạo bao nhiêu tài khoản webmoney vậy các bác> ví dụ như 3 cái gmai em tạo với 3 cái tài khoản webmoney và 3 số điện thoại khác nhau( không biết một số điện thoại được không các bác)

giờ có phần mềm nào quét nỗi keylog không bác.em giờ chịu chỉ dùng mỗi bkav:(

còn dùng bkav thì còn mất nhiều nữa nhé @.@

dùng gì thì mạnh bác:(

KIS đi , giờ là nhẹ + đơn giản nhất , hoặc dùng mấy thằng nước ngoài ý , thằng BKAV éo có tác dụng gì đâu , bản thân bkav nó đã mở cổng cài virus vào máy mình rồi =.=

Cậu lấy đc pass của Wmz mini rồi thì vào đôi câu hỏi bảo mật, tạo lại file Key classic thì sao nó vào đc..

vãi tit. mình cứ tưởng webmoney bị hacker nó hack chứ

wmz
như tile em bị người ta hack mất tài khoản wmz cả mini và wmz classic( keeper winpro classic).em mất cả 2 mật khẩu nhưng em đã lấy lại được mật khẩu phiên bản thông thường.còn bản nâng cấp thì ko biết cách lấy.các bác cho em hỏi về các trường hợp nào dễ mất tài khoản wwbmoney của em nhất.

1) có người biết số chứng minh nhân dân ( ngày tháng năm sinh và họ tên)
2 ) là câu hỏi bảo mật

mong các bác trả lời hô em để em biết đường xác minh đối tượng đã háck của em.không mod nào có check cho em với .:(em thấy hoang mang quá vì họ hack lần 1 được thì họ sẽ háck lần 2 được:(.
những cách dễ nhất để có pass wmz
pass trùng với pass mail
hoặc biết pass mail có thể convert lấy đươc pass WMID
dính keylog , botnet ... mấy cái này nó encrypt không có chương trình nào có thể phát hiện ra
cách tốt nhất là enable sms sang phone đăng ký mỗi lần đăng nhập hoặc chuyển tiền thì nhận code từ wmz về
have fund
mình là newbie mong các bác đừng chém:cool:

kỳ lạ nhỉ cậu nói mail bảo mật 2 lớp mà sao nó đổi d cái này cậu xem lại nhé
cài lại win trên mạng cực nhiều hướng dẫn mà giờ thì còn cách là đầu tiên dơn kaspersky hoặc norton về cài xong quét 1 loạt đi xem có j k sau đó thì copy những cái cậu cần lưu ra usb rồi cài lại máy, thực hành chục lần theo video sẽ làm được, dữ liệu ở hết usb rồi thì khỏi lo cài wwin mất nhé
còn nó có keylog vượt được cả AV thì nó là pro ẩn danh rồi chịu thua. còn wmz 1 cách nữa lấy lại d là gọi sang cho nó rồi cung cấp giấy tờ cần thiết chưng minh chủ sở hữu nso sẽ lấy lại cho, chẳng hạn hóa đơn hoặc sao kê bank có địa chỉ cậu và scan cmt gửi nó chẳng hạn
chúc bạn sớm lấy lại được

cập nhật tình hình:

- tên thớt đã lấy lại được tài khoản :D

- kẻ trộn vẫn đang canh me tài khoản (xem có số dư chưa) để vào lần 2 :rolleyes:

vãi tit. mình cứ tưởng webmoney bị hacker nó hack chứ
đã 32 comments, vẫn chưa rõ thím thớt mất bao nhiêu??? :rolleyes::rolleyes::rolleyes:
:Dà em thì có gần 3 Z thui mà người này là pro nhiều tiền nữa họ lấy tiền cắc làm gì bác.bây giờ ăn trộm mạng phải cho vào hacker bác nó mà bị bắt thì tội danh càng năng chắc cũng 10 nắm:D.
kỳ lạ nhỉ cậu nói mail bảo mật 2 lớp mà sao nó đổi d cái này cậu xem lại nhé
cài lại win trên mạng cực nhiều hướng dẫn mà giờ thì còn cách là đầu tiên dơn kaspersky hoặc norton về cài xong quét 1 loạt đi xem có j k sau đó thì copy những cái cậu cần lưu ra usb rồi cài lại máy, thực hành chục lần theo video sẽ làm được, dữ liệu ở hết usb rồi thì khỏi lo cài wwin mất nhé
còn nó có keylog vượt được cả AV thì nó là pro ẩn danh rồi chịu thua. còn wmz 1 cách nữa lấy lại d là gọi sang cho nó rồi cung cấp giấy tờ cần thiết chưng minh chủ sở hữu nso sẽ lấy lại cho, chẳng hạn hóa đơn hoặc sao kê bank có địa chỉ cậu và scan cmt gửi nó chẳng hạn
chúc bạn sớm lấy lại được

em cũng thấy lạ thật vì pass mini em cũng không vào được nữa mà nên em mới hót hoảng nó cần có mai và sms để xác nhận thì phải mà mai em thì lúc nào cũng 2 bước bảo mật.hay nó fieu962 khiển máy em:(. em đang tải cái win mà nó tải 12 tiếng mới song:( bật lên cài đặt thì lại lỗi:(

cập nhật tình hình:

- tên thớt đã lấy lại được tài khoản :D

- kẻ trộn vẫn đang canh me tài khoản (xem có số dư chưa) để vào lần 2 :rolleyes:
bác nói không sai tên hacker này đang chờ khi nào có nhiều 4 để chôm tài khoản của em tiếp,vì theo em biết người này biết em chơi gì và làm gì và khi nào nhận được tiền .tài khoản wmz cứ 1 tới 2 ngày là em lại đăng nhập keim63 tra 1 lần xem vào được ko,ngày nào cũng vào được,nhưng gần tới ngày nhận $ thì nó đổi pass,.theo em nghĩ người này cũng chơi mmo rồi:(. hiện bây giờ pass em lấy lại được mini rồi.còn tự dung lại vào được cả classic mà vào một phát thì lại bị văng ra chưa đầy 10 giây:(

Last edited:
wmz

những cách dễ nhất để có pass wmz
pass trùng với pass mail
hoặc biết pass mail có thể convert lấy đươc pass WMID
dính keylog , botnet ... mấy cái này nó encrypt không có chương trình nào có thể phát hiện ra
cách tốt nhất là enable sms sang phone đăng ký mỗi lần đăng nhập hoặc chuyển tiền thì nhận code từ wmz về
have fund
mình là newbie mong các bác đừng chém:cool:
thì khi send $ thì nó gủi mã code về sms mà bác.nhưng cái này nó có thể thay đổi được thì phải:mad:.số điện thoại ấy bác:(

cái gì liên quan đến tiền thì tuyệt đối cẩn thận. chia buồn cùng bác

nhưng chủ yếu tịa sao những thứ cần ver sms nó đều qua được, cái đó bác nên xem lại , còn wmz khi thay đổi sdt nó bắt phải nhận mã từ sdt cũ mà chứ có phải cứ thích là đổi đâu

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,769
170,860
Latest member
tuna6789
Back
Top Bottom