Matrix WLF-Welikefund.com - Revshare NEW HOT - Roi 120-200% - 30% Repurchase

Status
Not open for further replies.
Tks bác đã hiểu ạ, vậy 1 plan chưa đầy 2 tháng là hồi vốn rồi o_o
Vâng ạ, chủ yếu còn phải tái đầu tư lúc đầu thêm bác à hi. Có gì khi chính thức quyết định đầu tư e sẽ hỗ trợ bác thêm thông tin nné.
Add group để dễ nhận tin tức hơn ạ
https://www.facebook.com/groups/1622982294682391/

Update :
Referral Comission
1 lvl - 8% (50/50% Earnings/Repurchase balace)
2 lvl - 4% (50/50% Earnings/Repurchase balace)

có gói này ah? Mình cũng lười, với cả không có thời gian cơ. Đang đăng ký mà sao nó lag kinh khủng???????
Vì lượng người truy cập vượt ngoài suy nghĩ của admin. Hi admin sẽ nâng cấp sớm hơn bạn à.
Còn gói đó thì bạn chỉ cần bỏ ra bao nhiêu $ đó thì khỏi phải suft hi
Nhưng site này suft có 5 ads thôi nên cũng tiện mà hihi

Học theo TAT về các liên kết quảng cáo

đen nhỉ, gần tết thì ra site mới, nản

Đã mời được 3 tay to của làng revshare tham gia WeLikeFund :)

Chỉ mong chờ thế thôi ạ. Các leader to vào thì mới đem lại thành công cho site. Chúc mừng a nhé

Thật ra thì nhiều tay to đã được mời tham gia trước rồi cậu ạ, và team Pháp và Balan thì hầu như đã tham gia :)
Site này có điểm khá giống với TrafficWaveSurfing là chỉ có 2 Balance là Cash Balance và Re-purchase Balance, có thể admin sẽ cho phép deposit nhiều cổng và rút 1 cổng như TWS từng làm,

LOYALTY BONUS
At WeLikeFund your loyalty is rewarded ! Build up your adpacks during at least 30 DAYS and get a valuable bonus : your bonus = your active adpacks number / 2 in dollars.
EXAMPLE :
you have 1000 active adpacks and you did not request a withdrawal during the last 30 days, you get 1000/2 = $500 in your CASH BALANCE. So don't miss this and go 100% repurchasing for your first month !
hấp dẫn nè các bác max tái nhé =))

LOYALTY BONUS
At WeLikeFund your loyalty is rewarded ! Build up your adpacks during at least 30 DAYS and get a valuable bonus : your bonus = your active adpacks number / 2 in dollars.
EXAMPLE :
you have 1000 active adpacks and you did not request a withdrawal during the last 30 days, you get 1000/2 = $500 in your CASH BALANCE. So don't miss this and go 100% repurchasing for your first month !

Em mà là admin thì ngày 29 bán cam là đẹp. :D.
Tối ưu hoá lợi nhuận

LOYALTY BONUS
EXAMPLE :

Đọc cái này thấy hoang mang quá :(

Đọc cái này thấy hoang mang quá :(

Thím giống em đấy :D. Ponzi đã ko có tiền thì chớ. Lấy đâu ra lãi mà pay cho cái đám bonus này nhất là nó lại còn vào cash balance nữa

Thím giống em đấy :D. Ponzi đã ko có tiền thì chớ. Lấy đâu ra lãi mà pay cho cái đám bonus này nhất là nó lại còn vào cash balance nữa

Nếu chơi quả này thì chưa đầy 1 tháng + 1 tuần thì sập. Vẫn còn thời gian xem xét có nên theo ko, thấy cha già này thiếu kinh nghiệm quá

nhìn cái rule , chắc site này tính hốt quả sau 1 tháng. :eek:

638 Members sau 48 giờ chạy prelaunch, tốc độ tăng trưởng là hơi chậm một phần cũng vì lý do server cùi. Hy vọng sẽ được cải thiện trong vài ngày tới :)

Admin đã dời ngày launch lại đễ chuẩn bị tốt hơn nhé :D

thoi gian launch.png

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,562
170,652
Latest member
nat0019