Suggest withbank pp đã ai nhận được tiền chưa ?

Sao dạo này vẫn có người dùng Vietinbank sao, hãy là 1 khách hàng khôn ngoan

vietinbank có vấn đề ah cậu :(
VCB tớ add vào 1 acc bị limit rồi. giờ add vô acc mới có được không nhỉ?

Cũng đang ngóng tiền về VCB sốt hết cả lòng mề :(

có ai rút 2 tháng mà không thấy tiền về không nhỉ? mình dính vụ này, rút về trustcard, ko biết đi kiện ai; gọi cho paypal thì nói là đã chuyển, sacombank thì bảo không thấy đâu.. thế là tiền tui đi tong rùi.

có ai rút 2 tháng mà không thấy tiền về không nhỉ? mình dính vụ này, rút về trustcard, ko biết đi kiện ai; gọi cho paypal thì nói là đã chuyển, sacombank thì bảo không thấy đâu.. thế là tiền tui đi tong rùi.
ca này khó đỡ. rốt cuộc thằng nào ăn chặn của bác đây?

điện paypal hỏi thì nó bảo $ không có vấn đề gì và đã cho width về trustcard, điện hỏi trustcard thì nó bảo không thấy gd nào.. làm mất mấy chục cuộc đt cả PP cả trustcard mà không biết làm sao nữa!

điện paypal hỏi thì nó bảo $ không có vấn đề gì và đã cho width về trustcard, điện hỏi trustcard thì nó bảo không thấy gd nào.. làm mất mấy chục cuộc đt cả PP cả trustcard mà không biết làm sao nữa!
Chắc là bác with nhiều $ quá nên tiền nó bốc hơi...:D:D:D

tech chưa thấy về. acc vip hết hạn mà ko có tiền ra hạn đây. ngóng thứ 2 vậy

thế thì kiện thằng trustcard đi cậu. cần thiết gọi điện đối chiếu với pp

thế thì kiện thằng trustcard đi cậu. cần thiết gọi điện đối chiếu với pp
cậu có kinh nghiệm vụ này không, mình gọi cho trustcard nó cứ bảo là không thấy có gd về.. đắng họng ko biết nói sao.
gọi cho thằng paypal nó nói đã chuyển về bank, còn nói sẽ gọi bank giúp cho mình nữa chứu!..hix

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,364
170,489
Latest member
childinyou

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom